Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Yahya Alazwa !!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngaramu, Oct 8, 2010.

  1. Ngaramu

    Ngaramu JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Source: TBC1 Habari ya saa 2

    Yuko kitandani anaumwa.... TBC wameonyesha kwenye taarifa ya habari ya saa 2 usiku.

    ANACHEZA NA MUNGU HUYU!!!!!!!!!
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Namwombea apone haraka na kurejea katika afya yake
     
  3. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Get well soon Shk. Yahya Hussein
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135


    REDET
    wapo, wameshachukua nafasi yao ya ulinzi.
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,943
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Anaumwa nini?
     
  6. Ngaramu

    Ngaramu JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2010
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ETI YALEYALE YA iNDIA ENZI ZILEE!!!!!
     
  7. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    leo kumekuwepo na uvumi kuwa amefariki! niliona sms huku moshi. pengine atatabiri ni lini atapona kwa kuwa huyu ndo nabii isaya wa kikwete
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Pamoja na kutokubaliana na mitazamo yake ya kimaisha, kwenye hili la ugonjwa namuombea apone haraka. Kama binadamu lazima tupitie hizi test za hapa na pale na hakuna tunguri linaloweza kutuepusha na haya mambo ya waja wa dunia
     
  9. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,453
    Likes Received: 2,453
    Trophy Points: 280
    Ndiyo atambue mlinzi mkuu ni mwenyezi Mungu pekee amuombe yeye na siyo majini amsaidie apone haraka aje kushuhudia Slaa akiapishwa.
     
  10. l

    lwangwa Member

    #10
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atabiri yeye atajkufa lini maana yeye anashindana na mungu mungu hamshindi shetani
     
  11. M

    Masauni JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unachopanda ndo unachovuna. Amemdharau Mungu kwa kusema yeye ndo mwenye kutoa ulinzi kwa wanadamu awapendao. Sasa Mungu anamuonyesha kwamba yeye(Mungu ) is above all, na hakuna mwanadamu atakaye uchukua utukufu wa Mungu.
     
  12. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,453
    Likes Received: 2,453
    Trophy Points: 280
    Ameanza mlinzi wake who is next..............
     
  13. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    tetemekeni kwa hofu, kwani yaja siku, ni siku yenye kutisha tena sana sanax2, usituhukumu Bwana kwa hasira yako, utupone ee Bwana............., waovu nao matapeli, watatoswaaa sana, tetemekeni kwa hofu yaja siku ile
     
  14. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Namwombea kwa Mungu amponye haraka. Kwani itakuwa furaha sana Sheikh kushughudia ushindi wa Slaa.
     
  15. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Duh, pole sana Sheik Yahya!! Yaani umetoa ulinzi wa majini kwa Kikwete halafu wewe mwenyewe umeshindwa kujilinda? Ni wakati mzuri wa kutambua kwamba ulinzi wa kweli na mipango ya maisha anapanga Mungu na si mwanadamu. Muombe Mungu atakurehemu na kukuponya.
     
  16. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,972
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Jamani tuangalie na umri wa huyu babu!!

     
  17. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mungu amchukue tu..
     
  18. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    aliyoyafanya dhidi ya watanzania yatosha sasa. alale kwa amani
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    correction....shetani hamshindi MUNGU......labda tuiweke hivyo
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hivi ilikuwa ni nini tena?.....nimesahau
     
Loading...