Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Yahya: Aidha Kikwete au Slaa kufa kabla ya Oktoba 31!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PakaJimmy, Sep 29, 2010.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wanajamvi,

    Nimesikiliza kwenye summary ya magazeti RFA asubuhi hii, kuwa yule Mtabiri na Mnajimu, aka "mzee wa ulinzi wa majini" amebashiri kwamba Mgombea mmoja machachari sana anayepania kuingia Ikulu katika uchaguzi huu, ATAKUMBWA NA MATATIZO MAKUBWA SANA!, lakini hajaeleza matatizo hayo kuwa yatakuwa ni ya aina gani!

    Mnasemaje kuhusu bashiri za huyu mganga?...kuna haja ya kuzipa umakini bashiri zake?
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ofcourse kama alivyotwambia in 2005 kwamba raisi ajaye atakuwa mwanamke na kweli ikatokea!!!!!!!
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Sina mbavu jamani eeeeeeh1
     
  4. M

    Masauni JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo ni muongo tu anataka kutisha watu. Si unakumbuka mwaka 2000 akijua mkapa atashinda uchaguzi eti akatabiri rais anayekuja ana kakipara na anavaa miwani.
     
  5. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Atakula wapi akiacha hiyo ajira yake ya kutabiri uwongo?
     
  6. Smiles

    Smiles JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hahahahhah.....
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    PJ,

    Sheikh Yahya anatangaza biashara bila kulipia aisee, sijui kwanini waandishi wa habari bado wanampa nafasi.... kwakweli sijui kwanini waandhishi na vyombo vya habari vinapromote uchawi, ushirikina na unajimu

    Inatia kinyaa
     
  8. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Kujipa umaarifu tu!!
     
  9. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mimi wala siamini huu utabiri lakini najua kuwa Mungu daima anawachukia watu wenye kuvunja heshima za watu hata kuliko mafisadi na waizi.

    Kwa kupora mke wa watu Dkt Slaa iwapo watanzania watafanya kichwa ngumu na kumpa kura zao basi uwezekano wa mabalaa kuikumba Tanzania ni mkubwa sana.

    Usishangae hata siku ya kuapishwa kwake kukaambatana na kimbunga.

    Mkapa kulikuwa na nia mbaya katika kuingizwa kwake katika urais. Angalia utawala wake ulishuhudia mabalaa yasiyo kawaida hapa Tanzania. Kwa Slaa hali itakuwa vurugu tupu.

    Ni afadhali hayo matatizo yamkumbe sasa wakati wa kampeni ili tuokoke huko mbele.
     
  10. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,156
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Nitamuamini iwapo uchaguzi hautofanyika mwaka huu na mgombea mmojawapo kufariki maana ktk moja ya tabiri zake alitabiri hivyo. Iwapo hayo yatatokea tutazipa uzito najimu zake.
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hivi maana ya kupora ninini?...labda mwenye kamusi ya kiswahili online atuwekee ili kusaidia wengi wetu tunaotumia maneno bila kujua maana yake!

    Lakini pia kwanini broda umeenda moja kwa moja kwa DrSlaa, una maana yeye ndiye analengwa?
     
  12. Jungumawe

    Jungumawe JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2010
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 246
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    avatar yako ina harufu ya udini
     
  13. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #13
    Sep 29, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    JK wetu kuitwa mwanamke, mmmmmh!
     
  14. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwani raisi wa tanzania ni mwanaume?? Ndege na magari ya serekali nani anatumia, JK au Mrs JK?
     
  15. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Una maana Kikwete?
     
  16. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nimesoma posts za wengi humu tumeishia kulaumu, kukosoa na kupuuzia hii ishu.
    Kumbukeni sheikh yahaya anafanya kazi kama mshauri maalum pale IKULU ndo maana hata Salva hakukanusha fabrications zake kuhusu JK kupewa chapuo na kukubalika na kuhwa atakayegombea naye atakufa. Mimi ninaona kitu kingine ktk hii inayoitwa tabiri yake. Ametumwa kuwaandaa kisaikolojia watu kuhusu matokeo ya mpango unaopangwa dhidi ya huyo mgombea. Mimi nahisi SERIKALI ina mpango mbaya dhidi ya mtu ambaye watanzania wanaona ni chaguo lao. CCM na majambazi wake wana zawadi ndani ya box ambayo siku za karibuni wakiifungua patakuwa hapakaliki.

    Ingekuwa uwezo wangu, huyu babu yahaya angelikuwa amefungwa bakuli lake na kutulizwa mpaka uchaguzi uishe. kumbukeni CCM watafanya lolote lile ilhali kubakia madarakani. Wapo tayari hata kuua watanzania ili watanzania wawakubali na kuwapa dhamana.
     
  17. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,341
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hujasikia vizuri; kasema kuwa mgombea uraisi mmojawapo kati ya chadema au ccm lazime afe kabla ya uchaguzi mkuu mwaka huu. huyu mzee jamani!
     
  18. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Prophet of Doom
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Uchuro at the peak resonance!
     
  20. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Maneno ya huyu commedian huwa hayanitishi na wala hayaniingi akilini mwangu siku zote
     
Loading...