Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Yahaya na Kombe la Dunia 2010

Discussion in 'Sports' started by Makanyaga, Jun 21, 2010.

  1. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2010
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,340
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Vipi huyu mtaalamu wetu bado hajasema chochote kuhusiana na Bingwa wa Kombe la Dunia mwaka huu? Kuna tetesi anaweza akaitaja nchi husika, hasa michuano itakapokuwa imefika round ya 4 au 5 nadhani. Mwenye taarifa zaidi atuletee!
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,311
    Trophy Points: 280
    Uchawi kwetu mwiko. Mpira ni dakika tisini.
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kama ni mtabiri kweli aende kitimtim akakombe mahela
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huwa anatabiri baada ya timu kuchukua ubingwa, yaani baada ya mechi ya fainali kuchezwa yeye ndo anaibuka na utabiri wake.
     
  5. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    "Wamuamini hao wamuaminiwo, ila kwa wasio muamini utabiri wake ni ujinga mtupu mbele z:jaw:
     
  6. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tuwaulize channel ten manake ndo wanamuamini na kumtukuza sana hadi wamempa kipindi
     
  7. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #7
    Jun 21, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kwa hili naona yahya hawezi kuchangia kitu, hapa hakuna uchawi wowote ule na unajimu. anga hizi hana ubavu wowote bora amakaa kimya
     
Loading...