Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh yahaya mganga mkuu ccm

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jile79, Jun 25, 2010.

  1. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mpaka sasa bado sijaanza kuamini kama kumbe wanaccm wanamuogopa zaidi sheikh yahaya kuliko hata Mungu. Kuna wengi walionyesha wazi kumpinga jk wakati atakapokuwa akiomba tena ridhaa kwa wana ccm lakini baada tu ya huyu sheikh feki kumwaga sumu yake kwa mbwembwe kuwa atakayempinga jk atakufa kifo cha ghafla basi....wote wamefyata mkia. Hivi kwa staili hii ya kutumia waganga wa kienyeji ni kweli ccm itakuja kujenga demokrasia ya kweli hapa nchini zaidi ya demokrasia hii ya kuoneana huruma na kujengeana hofu??....Hivi kuna watu kweli wameendelea kuhurusiwa kufikiri kweli zaidi ya kubali tu yaishe kama ilivyofanyika kwa richmond ???
    Bado sijajua rais atakaekuja ataleta vitisho gani wakati atakapo kuwa anataka kuemndelea kukaa ikulu....MBAYA ZAIDI KIKWETE NA IKULU WANABARIKI UHUNI HUU NCHINI HAWAKEMEI WANAONA NI UHURU WA MTU KUTO VITISHO JUU YA MSTAKABALI WA TAIFA HILI.
    Siamini kama tutakuja kufika kwa mwendo huu....
     
  2. M

    Magezi JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nchi yetu ndo maana tunasema inaongozwa na manyani
     
  3. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    khaaa
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ndiyo
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tutaendelea hivi hivi kuongozwa na manyani
     
  6. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huku kutegemea waganga wa kienyeji katika uongozi wa nchi, ndo kunafaya mambo yaende kimazingaumbwe. Mkuu ameshinda kuchukua maamuzi mazito aliyopaswa awachukuliwe mafisadi.
    Nafikiri mafisadi walimwai kwa Yahaya, na akapigwa stop kuwachukulia hatua.

    LAKINI je Yahaya akiwaambia wasigombee, watamtii?
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ndiyo si unaaona wamenywe wote hata wale waliokuwa na point za msingi kabisa.........
     
  8. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Swali la kizushi, hivi Shibuda alimuona Sheikh Yahya na yeye?:biggrin1:
     
  9. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    yes......alikuwa moto sana ila baada ya sheikh yahya kuongea vile vitisho alivyotumwa na jk basi hajaongea tena..........
     
  10. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Nasikia shibuda akipewa kitu kidogo ili asichafue record ya jk kwamba hakupingwa na mtu yeyote na baada tu ya kummaliza shibuda basi ccm haikuwa inaona ni mtu gani anayeonekana kuweza kuamua kuchukua form ndipo kwa tahadhari JK alimuomba sheikh yahya atumie nafasi hiyo kutishia watu lakini in fact ni kwamba baada ya shibuda hawakujua nani tena atajaribu kutia maguu kuchuana na mla nchi jk.........
    Inawezekana tukafika kwa kudra za mwenyezi Munungu tu lakini sio kudra za S.A.W
     
  11. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Itakuwa hivyo hivyo mpaka hapo Nyerere atakapofufuka!! Ndio maana alipokuwa anakufa alitamka kuwa anawaonea huruma waTanzania wake, kwani alijua kitu gani kingefuata baada ya uhai wake kutoweka!
     
  12. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,555
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kinachotakikana tusipoteza muda wa kumsema eti sheikh Yahya kuwa ni Mganga Mkuu wa CCM, tunataka ni chama gani kitakachoweza kuishinda chama cha CCM?Kitu muhimu kuwa vyama vya Upinzani viwe kitu kimoja kwenye Uchaguzi ili viweze kukishainda CCM na kukiondowa kwenye Madaraka.Msiangalie huyu Sheikh Yahaya Mganga wa CCM tunachotaka kung'owa CCM kwenye Madaraka tusipoteze muda wa kumsema sheikh Yahaya Mganga Mkuu wa CCM. huo ndio Ushauri wangu asanteni.
     
  13. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #13
    Jul 2, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Vyama vya upinzani vinaimba kijamaa, lakini vinacheza kibepari, haita kuja kutokea hata siku moja wakaungana. Labda CCM yenyewe itake au walazimishwe na wahisani wao ulaya.

    Kwani mkuu ujui kuwa vyama vya upinzani ni playground ya CCM!?
     
Loading...