Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh yahaya angatuka rasmi jana;serikali nyingi kuangushwa zisizotimiza ahadi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Feb 25, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Romana Mallya
    25th February 2011


    [​IMG]
    B-pepe



    [​IMG]
    Chapa



    [​IMG]
    Maoni








    [​IMG]
    Mnajimu maarufu Afrika Mashariki na Kati, Sheikh Yahya Hussein



    Mnajimu maarufu Afrika Mashariki na Kati, Sheikh Yahya Hussein, ametabiri kuwa serikali ambazo hazitatimiza ahadi kwa wananchi zitaangushwa na kwamba siri nyingi za serikali zitavuja.
    Kadhalika, amesema ndani ya miaka saba kuanzia Machi 13, mwaka huu, kutatokea machafuko, maandamano, uasi, maasi na kupinduliwa kwa serikali mbalimbali duniani ikiwemo Tanzania.
    Katika taarifa iliyosomwa jana jijini Dar es Salaam na mtoto wake, Hassan Yahya Hussein kwa niaba yake, ilisema mambo hayo yatatokea kuanzia mwezi huo na yataendelea ndani ya kipindi cha miaka saba.
    Sheikh Yahya alisema mambo hayo yatatokea baada ya kuja kwa sayari ya Uranus ambayo itaingia katika nyota ya Punda (Aries).
    Alisema sayari hiyo huzizunguka nyota zote kwa miaka 84 na hukaa ndani ya nyota hiyo kwa kipindi cha miaka saba.
    Alitaja mambo mengine yatakayojitokeza baada ya kuja kwa sayari hiyo kuwa ni mabadiliko ya ghafla ya kisiasa na kijamii, kuwepo kwa msukumo wa ghafla wa kufanya jambo, kuzinduka kwa watu kifikra na kutaka kujua ukweli na uwazi wa mambo yaliyojificha.
    Mengine ni watu kudai haki zao kwa nguvu ambapo wataungana pamoja kupinga serikali na taasisi kubwa ambazo zitakuwa zinawatungia sheria na kanuni na kuwawekea vikwazo.
    Alisema hilo litasambaa katika siasa na kwenye midahalo mbalimbali.
    Pia alisema kuanzia Julai, mwaka huu kutatokea mapinduzi ambapo polisi watafumaniwa kwenye maboma yao.
    Alisema kutokana na ujio wa sayari hiyo ametabiri mwaka huu kutakuwa na mafanikio katika ugunduzi wa mambo ya afya ambapo wataalamu watavumbua dawa mpya ya kutibu magonjwa mengi.
    Alisema wanasayansi watafanikiwa kugundua mbinu mpya za kutibu magonjwa yasiyokuwa na tiba kama Ukimwi na kansa.
    Sheikh Yahya alisema kuanzia Januari 23, mwaka huu sayari ya Jupiter imeingia katika nyota ya Punda ambapo utabiri wake unaonyesha kuwa kutasikika habari nyingi kuhusiana na masuala ya michezo na wanamichezo.
    Alisema wakati utabiri wake ukimuonyesha kuwa watu hao watapata mafanikio na umaarufu, kutasikika habari za vifo vya wanamichezo, wasanii na waandishi wa habari maarufu hapa nchini.
    Alisema sayari ya Jupiter itaingia katika nyota ya ng'ombe Juni 4, mwaka huu ambapo itakaa huko hadi mwishoni mwa mwaka.
    Alisema utabiri wake unaonyesha kutakuwa na mafanikio makubwa kwa watu wanaofanya biashara ya kujenga majumba na kuyauza au kuyapangisha kutokana na soko lao kuongezeka.
    Sheikh Yahya alisema Aprili 4, mwaka huu sayari ya Neptune itaingia katika nyota ya Samaki ambapo utabiri wake unaonyesha kuwa kutakuwa na mabadiliko mengi ya hali ya hewa sehemu mbalimbali duniani.
    Alisema kwa upande wa Tanzania wananchi wategemee kusikia habari za ukame na ukosefu wa maji kuanzia mwezi Aprili hadi Agosti mwaka huu.
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    The same old sh**t
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    huyu nae:A S 112:
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    akawasee wajinga hayo mambo yake ya kimajini
     
  5. L

    Leornado JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hahahaa sasa anatabiri mambo ambayo yalishatokea??? ooh my!!!

    Si mbaya lakini kutoa maoni yake kama raia wa tz.
     
  6. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbona hakuongelea alotabiri kuhusu uchaguzi mkuu!!!!:A S 13:
     
  7. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Amejichokea mzee wa watu nawashauri hata waandishi wasiende kumsikiliza. Umeona sasa ameona wanasiasa wa africa wanawaachia kazi watoto wao naye anamwachia kazi kijana wake
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Hassan Yahya Hussein kwa niaba yake

    MMH JAMANI HUYU SIO KAWKAB??KAMA NI YEYE NDIE ANAMWACHIA LOH!!!!KAZI WANAYO
     
  9. Mtoto mzuri

    Mtoto mzuri Member

    #9
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wizi mtupu.................!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah, sheikh yahya alipotea hapa kidogo....naona amerudi "KWA KISHINDO"....hehehe
     
  11. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    anataka wateja huyo.... lazima jk akamwulize mustakbali wake
     
  12. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Sasa hapo utabiri uko wapi?aache ku2piga fix hata mimi ungekuja kwangu ningekuambia hivyohivyo hali halisi si inajionesha! hakuna utabiri ktk hili angeanza kusema toka mwaka jana sio timbwili lishatokea na yy anajifanya kutoka kimtindo
     
  13. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Waandishi hawa hawa ambao wakitishiwa kutopiga picha mwekezaji, wanaufyata au wale wa MwH?
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,790
    Trophy Points: 280
    Haya mambo mbona yanatokea tayari?
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    jaaana katangaza rasmi ameachana na hii kazi amemwachia mwanae..lakini gafla akasema kuna kijana anaitwa hassan ataeleza zaidi ..aijulikani ndio kashika mikoba ama ....
     
  16. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    mwanga tuu............
     
  17. D

    Dustan New Member

    #17
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katoa Maoni yake na siyo Utabiri!?
     
  18. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    hamna mgombea aliyekufa kipindi cha uchaguzi.............
     
  19. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    All forms of horoscopes, Tarot cards, psychics, palm readings, fortune telling, crystal balls, Ouija boards, astrology, worshipping or contacting the dead (necromancy) and sorcery are of the Devil.

    Astrology is of the Devil and is practiced by occultists in secret societies, as well as by the general public. Astrology is not the same as astronomy, which is simply the study of the universe. Astrology is the worship of the stars, i.e., seeking spiritual wisdom and guidance from the universe, as if it were a life's force in itself (which it is not). God is the only deity Whom we ought to worship (Exodus 20:1-2; Isaiah 42:8). Astrology is idolatry!
     
  20. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #20
    Feb 26, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mbona akujitokeza mapema kusema kabla ayajatokea
     
Loading...