Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Yahaya anaweza kushitakiwa kifo cha Dk. Gama?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Magezi, Dec 29, 2009.

  1. M

    Magezi JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    WanaJF mimi naomba kuuliza kama kuna wataalamu wa sheria je, kwa kauli za sheikh yahya kwamba kifo cha Dk. Gama ni ishara ya ushindi wa JK je hii si inaonyesha alijua kifo hicho?

    Na kama hakujua kwa nini asiulizwe nini kimemsukuma ahusishe kifo cha mtu na ushindi wa kikwete?

    Je, kikwete ili ashinde ni lazima mtu afe??

    Je, huu siyo uchawi?

    Je, Kikwete ni mchawi kweli?
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hebu yanukuu MANENO HALISI YA huyu mnajimu hapa hapa yanayoelezea kifo cha dk gama!TUTAMBURUZA MAHAKAMANI MAPEMA TU....
     
  3. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    mpaka hapa tulipo hii nchi inaendeshwa kichawi-chawi tu
     
  4. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,520
    Likes Received: 1,753
    Trophy Points: 280
    usishangae kusikia kuwa waliokufa wote walisababisha/watasababisha ushindi wa SUNAMI kwa chama chetu..............kuna
    KOLIMBA, CHIFUPA, MALIMA, BALALI, GAMA, NYERERE, NG'ITU, JUMBE, ..............etc.......etc.......
     
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ndiye muhusika mkuu
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    Ahhh..
    Shehe amezidi kuropoka ropoka...
    Atajikuta matatani bure kwa kuchonga kwake ngenga
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Sheikh Yahaha anaweza kushtakiwa yes
    Kitaaluma (sheria) maneno aliyoongea dhidi ya Dr. Gama ni ushahidi kwamba anaweza akawa anahusika kimazingira na kifo hicho. Hivyo basi, kivuli cha unajimu kinawezekana kinatumika kuficha dhamira ya uhalifu dhidi ya binadamu.

    Pia anaposema unajimu si UCHAWI je elimu ya majini (mashetani) si ulozi kamili? kwani hakuna aliyerafiki wa shaitwani bila ya kuzijua njia zake japo kuzishiriki. na pia katika unajimu anaousema ni unajimu feki yaani wizi wa kisaikolojia. Ole wao wapigao ramli.
    Hakuna mahala ambapo biblia imeruhusu uchawi. sehemu anazonukuu shekhe zinajieleza wazi wazi kwamba waliofanya hivyo walikwenda kinyume na Mungu hivyo wakageukia wachawi wakidhani watapata hauneni. Tazama mwisho wa hao woote waliotumia uchawi...

    Ndugu yangu JK achana na wapiga ramli kwani akili za binadamu zimewekewa UTASHI ambao hakuna maruhani ya kubadili utashi huo ndo maana mtu anashawishika kufuata uchawi na halazimishwi bali anashawishika olny. Utashi wa kura zetu ni matokeo ya kipimo cha ahadi zako kwetu. kama hakuna utekelezwaji wa ilani japo kwa kiwango cha kuridhisha basi umekosa HIARI za wengi.
     
  8. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tena ofisi nyeti za serikali ,uchawi ndo umezidi.Bunge limejaa wachawi.Yani vibosile wanapigana vikumbo tu Bagamoyo kwa kina sharif.
    Na zile pete kuubwa za shehe Yahaya viongozi wengi wanazo.Kwa hiyo si jambo la kushangaza wakitetea uchawi
     
  9. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,520
    Likes Received: 1,753
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka mmoja alifumwa pale kwa spika bungeni..........!!!!!
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    heheeheh weewe
    angalia usije ukagongwa ukipanda kibajaj ohooo
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    akajitetea eti kaenda kutuliza ghasia na maji ya upupu wa ffu
     
  12. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #12
    Dec 29, 2009
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kaka hapo hujanishawishi! Kutabiri ni sawa na kubahatisha. Yeyote anaweza kusema lolote juu ya kifo cha Gama au mtu mwingine.
     
  13. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Halafu ushahidi ukapotezwa ,eti kamera hazikuona kitu,wakti mwenyewe kasema alikuwepo,nchi hii bana....
     
  14. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2009
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,812
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280

    Jamani, Hivi Mzee Jumbe alikufa lini?? Samahani kama nilipitwa na hili!!!
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    Serikali inatambua uchawi?
     
  16. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Shehe Yahaya ni njaa kali. Mbona yeye kaoa kabinti kadogo au ndo kanampeleka puta aongee uongo ili akaridhishe? Ni aibu hiki kizee kuendelea kutishia watanzania.
    Eti atakayegombea urais na Kikwete atakufa ghafla, whon the hell is Kikwete? He is just another opportunist who will never benefit ferom being a president, ataishia kusafiri akidhani hiyo ndiyo starehe.
    JK fanya kazi tuione, achana na upambe usiomtakatiofu wa kina Shehe Yahaya, Augustino Mrema na wote waliofilisika kisiasa!
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ndiyo....mbona Bunge likapitisha wichcraft Act sikumbuli ni Act y amwaka gani na mkuu wa nchi akaipiga ssaini yake???!!!

    anyway huyu the so called mtabiri naskia kuna kipindi aliugua na 'sirikali' ndo ilimpeleka India kutibiwa...kwa interest zipi mi sijui tena msiniulize kabsaa staki!!!!
     
  18. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hapo kwenye bold ni kwamba hiyo sheria iliyopitishwa na bunge ilikuwa kwa minajili ya kudhibiti vitendo vya kichawi.
    Je unataka kutuambia kwamba kupitishwa kwa sheria ya rushwa ni sawa na kusema serikali inaamini katika RUSHWA? gimme break bana
     
  19. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hapa unamaanisha Aboud Jumbe Mwinyi?, kama ni yeye huyu mzee kafariki lini?mbona memory chip yangu inashindwa ku-upload?, Nisaidie
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Msanii dont quote me wrong mpwa!!! lengo la sheria ya rushwa ni kudhibiti rushwa as well, sasa kwa hili la uchawi kama hawaamini kuwa upo ya nini serikali ipitishe sheria hiyo? mimi sisapoti huu upupu wote wa kutabiri ushenzi ushenzi huu but nadahani serikali inajua uchwawi upo bt i guess hawana nia ya encourage but the opposite!!! ( ila hao waserikali si ndo hao wanapanga foleni huko kwa magagula)
     
Loading...