Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh wetu huyo Mashalaah

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jun 19, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Amependeza Ustadh Kikwete.............................

    [​IMG]


    . Boflo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kasoro kofia tu. Maaashaallah.
     
  3. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mbona amejishika titi la kulia?
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  5. Magu

    Magu Senior Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi kanzu ni vazi la kiarabu, kidini, kiislamu au vazi la kawaida tu kama shati ambalo mtu yoyote unaweza vaa na kwa mda wowote?

    Nikijibiwa swali hili nitaongea baadae.
     
  6. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Naogopa Ban kwenye hii post :tape2:
     
  7. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    acheni kujadili watu/people, jadilini masuala/issues
     
  8. B

    BLB JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ful kuuza sura
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Kanzu sio Vazi la kiarabu wala sio Vazi la Dini ya Kiislam. kanzu tunaweza kusema ni kama Shati jeupe ni vazi la heshima tu kwa mtu yoyote yule anaweza kuvaa hiyo Kanzu. huko Uarabuni Kanzu

    huwa wanavaa kwa sababu nchi zao huko Uarabuni kuna joto kali sana ndio hupenda kuvaa Kanzu inapitisha hewa vizuri

    sana mwilini ukivaa kanzu huwa mwili wako mwepesi . Huku kwetu Kanzu ndio tunaona ni Vazi la kidini ya kiislam bado sisi

    Waafrika tupo nyuma Uarabuni mpaka Wakristo huwa wanavaa kanzu Mkuu Magu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Ukileta Matusi juu ya Kiongozi wetu wa nchi hata mimi nitakulamba BAN Mkuu hata biblia imesema Waheshimu wazazi wako na Viongozi wako mkuu Sniper
     
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Ni Kweli watu waache kuzungumza masuala ya mtu wazungumze mambo muhimu mimi nimemsifia kiongozi wetu alivyopendeza watu wengine wanazungumzia mambo mabaya Wabongo kwa kupenda kumchukia mtu pasipo an sababu yoyote ile ahhhh.Mkuu HAZOLE
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Acha wivu wewe....BLB
     
  13. sister

    sister JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,188
    Trophy Points: 280
    mimi nimependa hizo marumaru na pazia.
     
  14. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi huyu ni sheikh au jini?
     
  15. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,643
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    Taswira tu...sheikh nyuma kuna picha ya totoz!!!??
     
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Acha kashfa zako huyu ndie sheikh mkuu hapo kwetu na ndio Kiongozi wetu mpendwa unasemaje?. MNYISANZU
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Kwani kuna ubaya kukiwa na picha ya totozi? kwani masheikh hawaowi? ... Amavubi Nalog off mkuu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Muasisi wa Udini Tanzania, anayehangaika kumrithisha Nundu Magogoni lakini atatoka kapa, 2015 magogoni ni either CDM au EL.
     
  19. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mapadri na maaskofu wanavaa hizo kanzu, heeeh nimesahau hata wahuni wa kariakoo wanavaa.
     
  20. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kanzu ni vazi kama shati na jeans, sio vazi la kiislam. Kanzu pia zinaingia bar hakuna vazi la kiislam as long as ni nguo ya heshima kwa mujibu wa masharti ya kidini yaliyowekwa. Enzi za mitume hakuna ushahidi kama alikuwa akivaa kanzu.

    Back to the topic, namupenda huyu mtu ni PHOTOGENIC wa Ukweee
     
Loading...