Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh wa kariakoo:-

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kamkoda, Oct 22, 2012.

  1. k

    kamkoda JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakati polisi wakiendeleza libeneke kwa walioandamana jijini hivi karibuni, sheikh mmoja aliposalimiwa asalaam aleikum kwa mshangao mkubwa alijibu kwa sauti 'milele amina' na kisha kuchapa mwendo bila kugeuka...hii ni dhahiri kichapo kilibamba.
     
  2. Ngagarupalu

    Ngagarupalu Senior Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hihhii, tehteh!!
     
Loading...