Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Sharrif Bado ni Muislamu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Haki, Oct 3, 2009.

  1. H

    Haki JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2009
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za kweli ni kwamba Sheikh Sharrif bado ni Muislamu. Sheikh sharrif bado anaendelea kutoa mada mbalimbali za kufundisha dini ya Kiislamu na tabia njema kwa binadamu wote. Kwa mawasiliano zaidi wasiliana na Msikiti wa Mtoro, kuhusu mihadhara yake ambayo inapendwa na watu wote duniani.
     
  2. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2009
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haki,
    wacha ubabaishaji sheikh kaokoka full stop.
    Kama yuko sheikh mwingine anayedai yeye ni sheikh sharif huyu utakuwa umemtengeneza mwenyewe.Ninachojua Sharif sasa yuko katika maombi ya toba tena akiwaombea wale masheikh wanaofuga majini.

    Vita vyetu si juu ya nyama na damu bali ...................
     
  3. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2009
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mihadhara ya kichawi, kisoma nyota au ya imani katika Mungu?
     
  4. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Sheikh Shariff wa kweli alizaliwa Mkristo, na kamwe hakuwa Muislamu kwa ridhaa yake mwenyewe kwa vile alikuwa mdogo mno kufanya uamuzi mkubwa kama ule wa kubadilisha dini.

    Pia ni uwongo mkubwa kwamba alikuwa na vipaji vya ajabu vya kusoma na kuielewa Kurani na kuhubiri kwa lugha tano kama inavyodaiwa na Waislamu. Sanasana alikuwa ana uwezo mkubwa wa ku-memorize, kukariri na kuigiza kama alivyofundishwa na Waalim wake. Ni mtoto ambaye alitumiwa tu kibiashara na matapeli wa Kiislamu.

    Ukweli zaidi kuhusu Shariff Iddi unaweza kusoma hapa: http://www.wikiislam.com/wiki/Shariff_Idd
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Oct 3, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Haki na Kabonde tunaomba namba za simu za Sheikh Sharrif tuwasiliane naye mwenyewe! Kila mmoja (Haki & Kabonde) atoe simu ya Sheikh Sharrif anayemfahamu. Alternatevely, Haki nenda kwenye mhadhara Msikiti wa Kwamtoro upige picha ya huyo unayedai Sheikh Sharrif, Kabonde nenda kwenye Kanisa husika upige picha ya unayedai Sheikh Sharrif akiwaombea watu. Kisha leteni hizo picha na kuzibandika humu kama itawezekana ili kuondoa utata wa identity ya Sheikh Sharrif! Nimeshindwa kuchangia mada hii vizuri kwa kuwa kuna wanaodai huyo Sheikh kaokoka na wengine wanadai bado ni mwislamu! Pls clear this confusion!
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    I see, nimesoma hii link nimecheka sana. Ila ndio hivyo tena hizi dini zinatumika vibaya na zinawafanya watu wanakuwa wajinga na wapumbavu zaidi..inasikitisha.
     
  7. J

    John10 JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2009
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe acha ushabiki wako wa kidini. Sasa kama bado muislamu wewe unakasirika nini? Muhimu siyo watu kubadilisha dini; bali wale waliopo ndani ya dini, je wanafanya wema kulingana na dini wanazo amini?
     
  8. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hivi kama mtu kweli una imani na dini yako uliokuwa nayo sasa hivi,ni kitu gani kinakusumbua kuhusu dini zingine mpaka kuweza kuingilia katika mijadala mizito?
     
  9. S

    Shamu JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2009
    Joined: Dec 29, 2008
    Messages: 511
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna kampeni iliyoanzishwa na kikundi cha dini ili kuanza uhasama na dini zengine. Halafu hii JF imeundwa kwa ajili hiyo. Kwa sababu, wao kama wana habari kwanini waziachie habari za kinafiki bila ya kuzitoa? Huu ni mpango maalum uliondaliwa. Tungojee matokeo yake.
     
  10. J

    John10 JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2009
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana.
     
  11. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2009
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Mbona hilo lipo muda mrefu, mimi nilishalishtukia kitambo ndio maana sichangii siki hizi .hii ni Crusade Forums wakulaumiwa ni mod
     
  12. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #12
    Oct 4, 2009
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    .....................B/S
     
  13. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Jamani naomba muelewe kuwatupia mamod mizigo sio vizuri, kila mtu anao uhuru wa kuchangia mada hata kama kaandika pointles haijalishi mbona wengine tunasoma tu! Kwani lazima uchangie?

    Yule wanaesema kuwa bado ni mwislam ni sheikh mwingine nimeongea naye kisayansi,
    Ila yule mtoto sheik ndo ameokoka, ila nasikitika sana kuona wamemwaribia future huyo kijana, nikweli watoto wa hivyo wapo wenye uwezo mkubwa wakushika vitu even my young brother huo uwezo akiuweka shuleni anakuwa faida kwa taifa na sio khasara.
     
  14. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Uislamu na ukristo dini zote zinapromote blind faith, zinaamini katika a nonexistent godhead and in my opinion they are equally fraudulent. And I can argue my case reasonably well.

    Kwa hiyo kwangu mimi awe muislam au mkristo mie naona ni utumwa ule ule tu.
     
  15. M

    MaMkwe JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2009
    Joined: Sep 5, 2007
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe umenena. Huenda wenzetu wanazungumzia watu wawili tofauti. Hakuna dini inayoruhusu ushirikina, uuaji, uongo, uzinzi, wizi wa aina zote na mambo mengine machafu machoni pa jamii.
     
  16. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2009
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ACHENI KUJIDANGANYA na kudanganya watu! Shekh sharifu bado ni muislam, huyo mliyenaye mmemchonga wenyewe!
    Endeleni kumuabudu, kama mnavyo muabudu Issa mwana wa Maryam ambae ni BINADAMU
    mwenzenu
     
  17. J

    John10 JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2009
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa kama hawafanyi kazi zao vizuri hao mods kwanini wasilaumiwe?
     
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unataka wafanye kazi vizuri kwani unawalipa sh ngapi?
     
  19. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Asavali hao wanaomuabudu binadamu kuliko nyie mnayemuabudu Shetani anayeishi kwenye lile jiwe jeusi.

    BTW, Sheikh SHariff unayemjua wewe na wanaomjua wao labda ni tofauti, sasa usilazimishe wa kwako awe wao. Waache wafanye wanayoona ni sahihi wewe tuliza kipago endelea na SHeikh Shariff wako unayemjua.
     
  20. M

    Msindima JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani mbona najaribu kusoma walivyochangia wengine sielewi maana mara nasikia sijui yuko Morogoro,mara Ngazija,wengine msikiti wa kwa mtoro,kwani huwa kuna masheikh shaarif wangapi? Mwenye info za uhakika atuletee basi ili tuelewe,na pia atuletee na evidence ili tuamini maana mpaka sasa hivi najitahidi kusoma lakini nashindwa kuelewa sana sana nachoona ni malumbano tu huyu anasema hili na yule anasema hili,sasa sijui nimwamini nani,please mwenye info kamili atuletee.
     
Loading...