Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Sadik Godigodi ni wa kuigwa,apewe Tuzo ya amani.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mgomba101, Oct 21, 2012.

  1. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Shekhe Sadik Godigodi aliwapongeza wakristo kwa utiifu na kuheshimu sheria kutokana na uzalendo walioonesha na kuwasihi kuendelea kuwa na moyo huku vyombo husika wakichukua sheria dhidi ya wahalifu kwani yeye hafikirii kuwa hawana uwezo wa kulipiza kisasi bali uvumilivu walionao ndio uliowafanya kutofanya hivyo.
     
  2. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Binafsi nampongeza sheikh Godigodi pamoja na sheikh mkuu wa mkoa wa Dar es salaam,wameonyesha busara na hekima ya hali ya juu kwenye mgogoro huu wa kidini.wametoa kauli nzuri zenye kujenga na sio kubomoa.
    Mwenyezi mungu awabariki.
     
  3. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,477
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    Nice one. Mwenyezi Mungu azidi kumjalia hekima zaidi.
     
  4. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo tunawaomba member wa JF muwe mnapeleka matusi yenu moja kwa moja kwa watu sio kwenye dini,mnatukera sana kututukania dini yetu ambayo sisi tunaamini inatumiwa tu na watu wachache wasiojitambua,
    Kwa hiyo kosa la mtu liwe la mtu na sio kuhusisha dini kwa kukashifu,
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,056
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Ngongoseke matamko haya yalipaswa kutolewa mapema na kuna waislam humu jf walikuwa wakishadadia maovu hayo..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Amesema sawa na kama kiongozi wa dini ni vizuri kuzungumza maneno yenye staha Sheikh Godigodi anastahili kuigwa kwa maneno yake yenye hekima na busara.
     
  7. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    haikuwa nia yetu kuitukana dini, bali kuna baadhi ya waislam humu ndani walikuwa wanatetea hayo yanayofanyika kwa kusingizia uislam, hapo ndipo tulipokuwa tunaamua kuwapa vidonge vyao. Tunajua na tunaamini ya kwamba Uislam ni dini ya amani, upendo na uvumilivu, na zaidi ya yote neno Islam yenyewe inaashiria unyenyekevu na si fujo.

    Lakini inapofikia mahali watu wanaamua kushadadia yanayoendelea kwa kisingizio cha kuilinda imani, ndipo hapo tulikuwa tunaanza kujiuliza maswali ya kulikoni huyo Mungu wao anapiganiwa kwa mapanga tena na wanadamu. Maana twajua Mungu ndiye mlipa visasi, sasa iweje wanadamu wajitwishe jukumu la kumsaidia Mungu kulipa kisasi?
     
  8. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Faham kuwa hata jf kweli walikuwepo waislam ambao walikuwa wanapingana na misimamo ya kina ponda kama mimi mmoja wao' kwa kiasi kikubwa mliniudhi sana kwa kutukana dini yangu moja kwa moja tena kwa kashfa nyingi'

    Mimi UAMSHO wameniblock kwenye page ya fcbk kwa sababu tu msimamo wangu na wao tofauti'tumeshindana kwa hoja na sio matusi mwisho wakaniblock kwa hiyo naomba tuweke hoja zaidi na sio kashfa na matusi,
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    watamuita yeye ni kafiri
     
  10. h

    hacena JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 620
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    adui yetu sio uislam wala ukristo bali hali ngumu iliyosababishwa na CCM, hao wanaoitwa wahuni wakavamia makanisa na kuyachoma hivi wangekuwa wameajiriwa viwandani wangepata wapi huo muda? wengine walistahili kuwa vyuoni wakijipatia maarifa lkn wakakosa nafasi hiyo, na kubaki mitaani bila shughuli yoyote na akitokea mtu na kuwafundisha maovu ni rahisi wao kuyatekeleza kwa sababu wamefundishwa adui yao ni mkristo anayeabudia kanisani badala adui yao ni CCM anayetumia rasilimalin yao vibaya.
     
  11. don12

    don12 JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 644
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hata mimi nimempenda sana mzee huyu, ana busara sana,naamini wako waislam wema na wenye busara kama yeye, Mungu ambariki
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,056
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Pole sana kwa kukwaziaka lakini naelewa watu waliokuwa/wanaushambulia uislam kwa matukio yaliyosababishwa na uamsho/ponda ni vingumu kuutofautisha kuwa ponda haungwi mkono na waislamu wote na sitegemei kama iko siku itatokea akaungwa mkono na waislam wote kwa hiyo wengi wanachukulia kuwa ni msimamo wa waislamu wote lakini kama kiongozi wenu wa kitaifa angetoa matamko haya mapema sidhani kama yangetokea haya...
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,056
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Wanaweza kumtishia kumchinja kama walivyo mtishia Mufti Shaban Simba...
     
  14. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    asante kwa hili, NAMPONGEZA HUYU SHEKHE KWA BUSARA ZAKE,

    wasiwasi wangu ni kuwa akina Ritz, Zomba, Ally Kombo, Chama n.k,
    watamtuhumu kuwa ametumwa na kanisa katoliki, kkkt au na CDM
    coz these guys never think outside the box
     
  15. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    umenena neno la kweli
     
  16. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    asante kwa hili, NAMPONGEZA HUYU SHEKHE KWA BUSARA ZAKE,

    wasiwasi wangu ni kuwa akina Ritz, Zomba, Ally Kombo, Chama n.k,
    watamtuhumu kuwa ametumwa na kanisa katoliki, kkkt au na CDM
    coz these guys never think outside the box
     
  17. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu tunarudi kulekule, slowly but sure we will come to realize that the problem is not mtoto kudhalilisha Qoran, na si waislamu. Bali ni wahuni wa kisiasa waliotumia unyonge uliopo miongoni mwa waislamu.
     
  18. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,070
    Likes Received: 905
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwanini mukubali dini itumiwe vibaya na watu wasiojitambua, next time wasiojitambua wakiandamana na nyinyi munaojitambua muandamane kuwapinga.
     
  19. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    wanafaidi vinono vya BAKWATA unategemea wasemeje?
     
  20. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,604
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Au watasema anajipendekeza kwa Wakristu!! Akili zingine bwana!!!
     
Loading...