Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Ponda na wenzake wasisitiza waislam kugomea sensa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mkigoma, Aug 16, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kiongozi mwenye msimamo anayesikilizwa na waislam wengi Tanzania sheikh Ponda issa Ponda amesisitiza msimamo wa waislam upo pale pale hatutashiriki sensa. source Taarifa ya habari Chanel ten.
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ngoja tuone hii movie itamalizika vp.
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,289
    Trophy Points: 280
    Hana lolote huyo ponda sijui mponda mali ataswekwa rumande tu!
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wenye akili wote wanaunga mkono sensa..
     
  5. a

    adolay JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Ni matatizo ya kuchanganya mambo kwa kusingizia na kudai ni haki kwa wlango wambele lakin kwa mlango wa nyuma likibeba agenda za siri, na aliepanda mbegu hii ametulia magogon kimya bila shaka akifurahia kumea kwa mbegu yake alopanda yaan udin.

    Chukua mfano mdogo wa wakatoliki

    Kuanzia ngazi ya taifa, mkoa mpaka kila kijiji vitongoji na mitaa wanafaham idadi ya waumin wao

    RC Wanatambuwa idadi sahihi ya wazee, vijana, watoto na wasiojiweza kwa waumin wake wote.

    Wanafaham vema idadi yao kupitia makanisa na jumuiya zao ambako sensa zao hufanyika natakwim kujengwa kuanzia vigango, parokia, jimbo na hatimae taifa.

    Yote hayo kanisa katoliki linafanya bila kuishilikisha serikali wala kutumia mgongo wa serikali kwa maana yoyote ile.

    Ponda na kundi lake wanaweza kuhesabu waumini wao misikitin na kupata takwim kwa uhakika na ufanisi mkubwa.

    Ikumbukwe kwamba takwim kwa maana ya iman yoyote ni jukum la wenyeiman yao kuifanya kulingana na mahitajio kwa maana ya matumizi katika iman au din husika
     
  6. gulio

    gulio JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    anatafuta umaarufu tu atawaruka kimanga dakika zikifika-
     
  7. JJB

    JJB JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nina Rafiki yangu ni Muislam anamdharau sana huyu Sheikh. Kwani ye kama anataka kugoma si agome peke yake na familiya yake? Au anadhani kugoma ni sifa? Kweli elimu ni msaada mkubwa kwa binadamu.
     
  8. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Mbona kipengele chenyewe tayari kipo! hivi kwa majina tu si unaweza kutofautisha hawa ni wa Dini flani na wale ni wa Dini flani?

    Au kwanini kushindana nao Sensa waweke hicho kibox cha kutambua Dini ila kiwe ni optional kujaza, kwa maana hiyo wakati wa reporting kitakuwa hakizingatiwi, kwisha.
     
  9. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo Ponda hana brain?
     
  10. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,358
    Likes Received: 5,924
    Trophy Points: 280
    na mabichwa nazi mengne yanafuata
     
  11. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    watamkuta mabwdpande mwacha adekeze af yy alijataa walimu kugoma et kuna mkono wa chadema je HU MGOMO WA SENSA KUNA MKONA WA CHADEMA?
     
  12. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huyu Jamaa anatumiwa na IRAN kugombanisha waislamu na wakristo hapa tanzania. maneno ya kususia sensa ya kitaifa hayajatoka kinywani mwake bali kwa serikali ya IRAN ambayo inataka kujua idadi kamili ya waislamu wa tanzania halafu waifanye nchi yetu kama walivyoifanya Nigeria kule Kano na kaskazini yote. Lazima ujue wazi kuwa, marekani na China zinaijenga africa lakini IRANI kwa kupitia urafiki wa kidini, inaibomoa Africa.
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,959
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Wanamlea sana huyo bwana, kama ingekuwa ni wakati wa Mwalimu au wakati wa Mkapa, bila shaka kwasasa angekuwa ni historia!!!!
     
  14. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Dini ya mwarabu ni janga kwa taifa.
     
  15. a

    adolay JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280

    Kunamkono wa ccm!!
    No...may be?
     
  16. Rogate

    Rogate JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thats could be true. Nimekua nikijiuliza hawa watu wanatoa wapi ujasiri wakufanya hizi fujo!
     
  17. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #17
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Utaambiwa unaendeleza ukatoliki...
     
  18. a

    adolay JF-Expert Member

    #18
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280

    Umeteguwa kitendawili na mwenye macho haambiwi tazama.

    Usimsahau mzee wa magogo ni mwanachama mkubwa wa Iran na mkazo unasistizwa na matumizi ya bendera yetu kweye meli kuuza mafuta ya Iran. Boko haram wako mlangon kama sio alshabab, choko choko zote inatafutwa sabab na kisingizio kuanzisha balaa time will tell.
     
  19. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #19
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,959
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Waache waseme tu mkuu ila the two guys were no nonsense fellows!
     
  20. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #20
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Tumaini University wameongeza Chuo Kikuu Bukoba kinaitwa Joshua Kibira. Vyuo vingine vimeanza kujengwa Singida na Mbeya. Tuacheni sisi tunaolilia Kadhi na kugomea sensa nyie imarisheni watu wenu kielimu
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...