Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Ponda na Hukumu Yake

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Bubu Msemaovyo, Apr 18, 2013.

  1. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2013
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,437
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Bila shaka kuna members wa JF wapo Mahakama ya Kisutu, tafadhali tujuzeni kuhusu hukumu yake ambayo ni leo.

    NB: Namtakia kifungo chema
     
  2. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2013
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,050
    Likes Received: 1,870
    Trophy Points: 280

    A m e n !
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2013
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,257
    Likes Received: 519
    Trophy Points: 280
    Ashugulikiwe mapema, kabla hajafikia level ya Boko Haram, Alshabab na makundi mengineyo mengi ya Kiislam yanaifanya Dunia isiwe na amani alafu wanajifanya wanapigania haki fulani, I dont think kwamba wanamuabudu Mungu huyu tunayemuabudu nahisi wanamuabudu shetani maana tunaamini apendaye damu kumwagika ni Shetani
     
  4. B

    Babu Kijana JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2013
    Joined: Jan 24, 2013
    Messages: 475
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    [h=3]HUKUMU YA PONDA YAINGIA DOSARI[/h]

    [​IMG]

    Katibu wa Jumuiya na Taasisi za Kiislam Sheikhe Ponda Issa Ponda akihutubia baadhi ya wafuasi wake.
    HUKUMU ya Kesi inayomkabili Katibu wa Jumuiya na Taasisi za Kiislamu, Sheikh Ponda Issa Ponda, aliyekuwa akikabiliwa na kesi ya maandamano haramu imeahirishwa mpaka tarehe 9 mei mwaka huu.


    Kesi hiyo imeharishwa baada ya Hakimu Mkazi wa Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu, Victoria Nongwa ,kutokuwepo Mahakamani hapo.


    Awali hakimu huyo alitarajiwa kuketi katika kiti cha enzi na kutoa hukumu ya kesi hiyo Na.245/2012 inayomkabili Ponda na wenzake.


    Aprili 3 mwaka huu:Mawakili wa upande wa Jamhuri ,Tumaini Kweka na Jessy Peter na mawakili wa utetezi Juma Nassor na Njama waliwasilisha majumuisho yao mahakamani hapo kwa njia ya maandishi ambapo mawakili wa upande wa jamhuri waliiomba mahakama iwaone washitakiwa wote wana hatia na wapewe adhabu kwa mujibu wa sheria.

    Wakati mawakili wa utetezi waliiomba mahakama iwaone washitakiwa hawana hatia na iwaachilie huru kwa sababu hawakutenda makosa yanayowakabili na kwamba upande wa jamhuri umeshindwa kuthibitisha kesi yao.Chanzo habarimpya.com - Tanzania
    My Take: Huu ni uonevu tu hii hukumu inataka kupikwa, hii inadhihirisha hana hatia sasa wanaanza dana dana tu ili aendelee kukaa mahabusu.
     
  5. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2013
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwanini unamuombea dua hiyo? nini alikukwaza?
     
  6. M

    Mtz.mzalendo JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2013
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi yale maandamano yote ya cdm yalikuwa na kibali cha polisi?
     
  7. z

    zinj JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2013
    Joined: Jan 1, 2013
    Messages: 461
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Tukubali tukatae ukweli utabaki kuwa ukweli, MALI ZA WAISLAMU ZINAHUJUMIWA.

    Leo hii kama Mwl. Nyerere na Tewa Said Tewa wangekuwa hai nafikiri wangesikitika sana, na wao ndio wangekuwa mashahidi wa kwanza kwenye hii kesi, kiwanja hiki cha chang'ombe ni wao ndio walio kitoa kwa waislamu ili kijengwe Chuo cha waislamu.

    Cha ajabu Leo hii viongozi wa bakwata wana amua kukata vipande vipande na kuuza, na pesa hazijulikani zilipo, sijui kwa manufaa ya nani?.

    VIONGOZI WA DINI TUMUOGOPE MWENYEZI MUNGU NA TUJIEPUSHE NA TAMAA hebu tizameni watu wanahukumiwa bure, kisa ni TAMAA ZENU ziwaponza waumini wenu.

    ANGALIZO
    Hapa tusiilaumu Mahakama, wanaopaswa kulaumiwa ni uongozi wa BAKWATA (kwa sababu ya kutokuwa na uadilifu) na SERIKALI (kwa sababu BAKWATA ni trusteeship haina mamlaka ya kumega,kugawa nk. mali yeyote iliyo chini ya udhamini wake-Rejea taarifa ya tume iliyo iunda kuchunguza mgogoro huu).

    Ole wenu mnaojifanya viongozi wa dini kwa maslahi yenu!!!!!.
     
  8. betlehem

    betlehem JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2013
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 5,863
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Sasa kw mujibu wa maelezo yako wanaohujumu mali ya waislamu ni kina nani? kesi iliyopo mahakamani ni ya nani dhidi ya nani? je! unadhani mahakama itakuwa inapendelea! kama ndio; itakuwa inapendelea upande gani? kwa nini na wewe umejua je?
    Mimi nadhani tusubiri kupokea maamuzi ya mahakama kwa kuwa ndio imesikiliza hoja za pande zote.
     
  9. k

    kibebii Member

    #9
    Apr 18, 2013
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe huwezi pia kuwa MKRISTO sahihi, haujaponywa kwa damu ya yesu
     
  10. Sultan Kipingo

    Sultan Kipingo Senior Member

    #10
    Apr 18, 2013
    Joined: Mar 4, 2013
    Messages: 174
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Hizo unaleta siasa, Mkuu hapo juu kaeleza wazi kabisa. Au ww hujui Bakwata ni nani, wanalipwa na nani na wanafuata maagizo ya nani?
    Tafuta majibu ya haya ndo utajua shida ya waislam iko wapi.
    Japo imepgwa marufuku ila tafuta cd 'bakwata ni tawi la kanisa' unaweza itazama hata kwenye you tube.
    Itakupa mwongozo.
     
  11. MZIMU

    MZIMU JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2013
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 4,067
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    amesha achiwa kuhuru, hakua na kesi ya kujibu, hakimu ameamuru alipwe fidia na kurudishiwa kiwanja chake cha chongombe.
     
  12. kmbwembwe

    kmbwembwe JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2013
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 4,782
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Mtu huyu anastahili kuwa jela kwa miaka mingi kwa kuhamasisha vurugu za kidini. Kuahirishwa hukumu inatia shaka kwa haki kutendeka ikizingatiwa rekodi mbaya ya mahakama zetu.
     
  13. z

    zinj JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2013
    Joined: Jan 1, 2013
    Messages: 461
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    SAMAHANI nimefanya marekebisho rejea kusoma tena maandiko niliyo wasilisha.
     
  14. betlehem

    betlehem JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2013
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 5,863
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
     
  15. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #15
    Apr 18, 2013
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,403
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 145
    Wakiristu aka Wagalatia ndio waliomwaga damu ya mungu wao na ushahidi wanao, wanainywa na mkate !

    Mungu wa Waislaam (SWT) ni huyu:

    "Yeye ndiye Mwenyezi Mungu ambaye hapana mungu isipokuwa Yeye tu. Mfalme, Mtakatifu, Mwenye Salama, Mtoaji wa amani, Mwenye kuyaendesha Mwenyewe mambo yake. Mwenye Nguvu, anaye fanya analolitaka, Mkubwa, na ametakasika Mwenyezi Mungu na hayo wanayo mshirikisha nayo. Qur'an: 59:23.
     
  16. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2013
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,360
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 160
    udini=vita
     
  17. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2013
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,196
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    duh!ikiwa hivyo ni kweli,nitaanza kuamini kuwa hihi nchi haina udini
     
  18. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2013
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,469
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160

    Apumzishwe kwa miaka mitano sehemu salama gerezani ili asiendelee kuchochea vurugu
     
  19. L

    Lowarukerikeri Member

    #19
    Apr 18, 2013
    Joined: Mar 2, 2013
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alieanzisha uzi ametaka kupata maendeleo ya hukumu, wengine mnalumbana vitu visivyohusiana na uzi wenyewe. Kwani nini msisubiri tupate updates kutoka Mahakamani?

    Duh,

    Olowarukerikeri
     
  20. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2013
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,257
    Likes Received: 519
    Trophy Points: 280
    Mungu wa 1.boko haram, 2.Alshabab, 3.Alqaeda 4.Hamas 5.Janjaweed 6.al-Gama'a al-Islamiyya.....................101.Hezbollah Kuna makundi ya kigaidi ya Kiislam duniani zaidi ya miamoja yote yanaua watu watoto, wanawake na wazee wasio na hatia na kwenda kupongezana kwenye Ibada kwa kutumia misahafu ya Kiislam of which wewe na Ponda mnaitumia.
     
Loading...