Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Ponda: Lazima tupambane na Yusufu Manji arejeshe Mali zote za Waislamu alizoiba!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KING COBRA, Oct 12, 2012.

  1. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sheikh Ponda amesema yeye ni kiongozi mkuu wa Kuokoa mali za Waislamu hivyo atahakikisha mali zote za Waislam zilizoporwa zinarejeshwa mikononi mwa Waislam.

    Amesema zoezi hilo lina anzia kwa Wez Mafisadi ambao ni Waislamu na Wamepora mali za Waislam kwa kigezo cha kwamba wao pia ni Waislamu.

    Amesema Fisadi wa Kwanza ni Yusufu Manji ambaye amepora eneo la Waislamu Chang'ombe na kumupatia Abdallah na kukalia kwa mabavu!!!

    Amesema leo wamekwenda neneo hilo na kuvunja Ukuta na kuingia ndani na kujenga Msikiti haraka na Ibada ikafanuika hapo kumushukuru Allah.

    Amesema wameshamwandikia barua Mufiti kutaka kufanyike Stock taking ya mali za Waislamu ili kubaini mali zilizo ibiwa kupitia BAKWATA huku viongozi wa BAKWATA wakishabikia CCM.

    Kwenye operation hiyo Ponda amesema hawatafuata Sheria za Mahakamani bali watatumia Sharia.

    Waislamu wanapaswa kuyaondoa matatizo kwa mikono yao yao wenyewe!!!!!!!!!!!!!!

    Kiongozi wa Jumuia na Taasisi za Kiislamu Tanzania, Issa Ponda Issa akitoa msimamo kuhamasisha waislam kwenye Zoezi la kuokoa Mali za Waislam .
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]Kiongozi wa Jumuia na Taasisi za Kiislamu Tanzania, Issa Ponda Issa ( wa pili kulia)
    . Wengine ni viongiozi wa jumuia hiyo, Shabaan Mapeyo (kulia), Hamadi Iddi Almara ( kushoto) na Suleiman Khamis.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Naskia harufu ya vita.
     
  3. by default

    by default JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora watoane macho wenyewe
     
  4. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Nani kakutuma?
    Weka na chanzo basi!
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sheikh Ponda anasema "zoezi hilo lina anzia kwa Wez Mafisadi ambao ni Waislamu na Wamepora mali za Waislam"!

    Baada ya hapo zoezi linaenda wapi? Mbona kama naona huu ni mkakati mpana?
     
  6. Bigjahman

    Bigjahman JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 600
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Ivi uyu Ponda ni mshabiki wa SIMBA nn?why Manji na sio Baba Mwanaasha Maana yy ndo Papa aliyekomaaaaaaa laaana:eyebrows:
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mbona Leo wamefanya mazoezi mawili Hilo la chang'ombe na lakuchoma makanisa?
     
  8. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Tusubiri ijumaa ijayo,sijui kitakuja kipi kipya.
     
  9. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    watu wengine hawana akili, waache walane wao kwa wao. hapo manji watamtoa macho...waislam hawanaga umoja, wanapigana wao kwa wao ndo maana hawanaga akili ya maendeleo.
     
  10. a

    anin-gift Senior Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ijumaa ijayo bilicanas ya mbowe ijiandae
     
  11. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    baada ya hapo wanaenda NECTA kwa Ndalichako!
     
  12. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,597
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Hapo hakuna la kuongea zaidi ya kusubiri,nadhani tutaona ile wakongo wanasema NGUVU YA MAMBA MUMAJI.
     
  13. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Raisi wa nchi aitwe Sultani! Halafu Rufiji Iitwe Ndengerekostan, Tabora, Nyamwezi stan, Tanga wadigostan, Kigoma wahastan, Kondoa, warangistan!!!!!!!! Ponda huyo na uhuru wa kuabudu anavyouchezea ! Ponda lazima aangalie sana usemi wa kiyahudi usemao FROM HERO TO ZERO!
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    huyu ponda mwongoza misafara ya vurugu......
    Na hafanywi lolote......
    Inawezekana kuna mkono wa ccm na serikali yake nyuma yake?
    Kwa nini hawamchukulii hatua?
    Najiuliza tu.....
     
  15. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa hachokii!!!
     
  16. Mtukuru

    Mtukuru Senior Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itakuwa katumwa na CHADEMA.
     
  17. Optic Density

    Optic Density Member

    #17
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bro, Mie naona sio busara kuchoma hayo makanisa. Mtu anayekojolea kitabu chako kwanini na wewe usimjibu kwa kunyea kitabu chake? badala ya ubabe huo usio na maana.
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    kama katumwa na cdm kwaninimserikali haimchukulii hatua? Au yeye yupo juu ya sheria? Hapa kuna lililojificha si bure
     
  19. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    .
    Stock taking ya mali za makanisa yaliyoharibiwa leo zitafanywa na ni lazima Ponda na genge lake wazilipe laa sivyo njia waliyoiendea Ngaliba na Mazinge naye ataifuata.
    Hizo mali za waisilamu haziwezi patikana bila kuyaharibu makanisa na kufanya wizi? Huyu Mkongo tusipoangalia atasababisha vita nchini.
    .
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    tuliambiwa kuichagua ccm ni janga la kitaifa hatukuelewa ona sasa...kesho wafanya kazi nasi tutumie sharia kuokoa NSSF na PPF zetu...
     
Loading...