Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Ponda Issa Ponda SIYO Mtanzania....

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by JAPUONY, Oct 17, 2012.

  1. JAPUONY

    JAPUONY JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndugu Wanabodi,

    Napenda kuwaambia Watanzania wapenda AMANI na UTULIVU kuwa Sheikh Ponda Issa Ponda SIYO Mtanzania na kuwa ni Mtu wa Burundi aliyeingilia Kigoma na kuzamia Dar es salaam. Bw. Ponda analipwa na baadhi ya Watanzania walioko nje ya nchi kuratibu shughuli zote za vurugu kupitia mgongo wa dini ya Kiislmu ambayo hata siku mmoja mafundisho yake hayaelekezi watu kufanya vurugu na mauaji bali AMANI.

    Bw. Ponda, anafadhiliwa na watu hao walioko USA, UK na nchi za Uarabuni. Nawathibitishia hili manake hata wakati wa sensa Bw. Ponda kupitia pesa hizo hizo aliweza kutoa machapisho tena za gharama akazisambaza nchi nzima kwa kutumia vijana ambao anawalipa yeye na yeye mwenyewe akiwa anazunguka katika baadhi ya mikoa kama ya Kigoma na Tanga. Wafadhili wake wengine tunawafahamu hadi kwa majina, akibisha tutamwaga hapa...!

    Nimeona niwaambie hili ili mjue kuwa Ponda siyo kuwa natetea maslahi ya Waislamu bali TUMBO lake, pili, hana uchungu na vurugu ambazo anaziendesha hapa nchini. Tumekuwa tukirudi nyuma kwa uchumi siyo tu kwa sababu ya Rais wetu lakini pia kutokana na watu wachache kama hawa wakina Ponda.

    Nina imani kuwa vyombo vya USALAMA vinafahamu hili lakini wameshindwa kuchukua hatua.

    NOTE:
    Ponda amelelewa toka Serikali ya Mwinyi, kuanzia vurugu za Mwembe Chai, Kiongozi Mkubwa wakati huo aliingilia kati kukamatwa Bw. Ponda na kumficha, unajua ni kwa nini?
    Ameendelea kutoa AMRI kwa Serikali ya KIKWETE na serikali hiyo KUTII amri za Bw. Ponda! Wajua ni kwa nini?

    ==============
    Agosti 18, 2013
     
  2. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,082
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Kwenye red text. Wataje hapa laiv.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Na hao polisi wanamkamata lini, wiki inapita sasa.
     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mi nashangaa anasubiri mpaka abishe,weka listi hapa muda wa kusubiri kubisha hakuna.
     
  5. JAPUONY

    JAPUONY JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wacha ajitokeza kubisha tumwage SUMU humu, tumechoka kumvumilia...
     
  6. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 6,771
    Likes Received: 6,462
    Trophy Points: 280
    Ukweli husemwa:

    Kama madai uliyoyatoa ni ya kweli, basi utakuwa ana mizizi imara ndani ya serikali ya Tanzania inayomfanya kuendesha shughuli za kidini na kijamii bila wasiwasi nchini huku akifahamu kama ni mhamiaji haramu.

    Only in Tanzania.
     
  7. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Yaani nyie ndo matango kweli wewe ndo sio mtanzania na kardinal pengo wako.Hata huyu mlie mzika mara kumi kumi nae tumepata habari zake ni mrwanda mbavu kabisa.Go ponda will always behind you.
     
  8. JAPUONY

    JAPUONY JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa taarifa yako, mimi SIAMINI katika DINI yoyote ile na hivyo SIEGEMEI upande wowote ule ki-imani.Toa comments zako ukijua hilo.
     
  9. hodogo

    hodogo JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 239
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama unachosema una uhakika nacho sioni sababu kwa nini usimwage majina hapa wakiweza waje wakanushe hapa!

    Nakumbuka vyombo vya habari vilimkariri Mufti siku za karibuni akidai pia kwamba huyu bwana hata shule iko "KIDUCHU". Kwa maneno mengine taarifa zake kwa kiasi zinaeleweka hata na viongozi wa BAKWATA.

    Ongeza ufahamu wa Watanzania, ITATUTAFANYA TUAMINI KUWA WANAOMLINDA NDANI YA NCHI WANAMASILAHI NA VITENDO VYAKE!
     
  10. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Basi kama ni hivyo utakuwa umevurugwa hujijui.
     
  11. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata wewe uliyeanzisha hii post ukizingua utaambiwa cyo mtanzania,nchi hii inajulikana watu wake ni waoga hata kupigania haki zao ukiwa jasiri unaambiwa siyo raia kwani wanajua kuhoji ukweli cyo tabia ya mtz ndo maana hata gen.ulimwengu aliambiwa cyo raia hata dr.salim ahmed salim pia aliambiwa cyo raia kwahyo ickutishe ni mbinu tu ya kunyamazisha watu.
     
  12. hodogo

    hodogo JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 239
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo haihalalishi uraia wa ponda. Ninachojua kwa kauli hii wewe pia uko kwenye payrol ya ponda! Kumbuka mkiendelea kumlinda Mkono wenye nguvu utamshughulikia yeye, wewe, na wote wanaomuunga mkono!
     
  13. c

    chama JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    yakhe fitna hizo hata sisi napokea toka jerumani au nasahau hiyo
     
  14. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Idara ya uhamiaji imekufa
     
  15. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Mbona hapa nchini wapo watu wengi tu wa namna yake. Hawa ni watu tuliowakaribisha kwa mgongo wa kuwahifadhi kutokana na kadhia kwenye nchi zao.
     
  16. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Acha unafiki unaogopa nini kutaja.
     
  17. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mwakyembe mwingine huyo...
     
  18. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Usalama wa taifa wanatakiwa kuwa na file lake loote na shughuli zake zoote kama anapata pesa nje wanatakiwa kujua wapi na kwa nani na kwa nini, ndio kazi yao sio kumteka Ulimboka!

    Walishamkamata na kumfukuza nchini miaka ile ya mwembechai,sijui iliishiaje wakamuacha tena, sasa ameshakuwa sugu maana ni mzoefu kwa sasa.
     
  19. P

    Pure Number Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama si mtanzania ,kama mnakumbuka dar es salaam wizara ya uhamiaji ilitoa details za kutosha kuthibitisha kua ni mtz??

    Cheti cha kuzaliwa,shule ya msingi,sekondari(o level+a level) na vitambulisho vingine kama kura na vya kidini

    Sasa we mtoa mada haya umeyapata wapi?
    Kati ya wewe na wizara ya uhamiaji tumwamini nani??
    Acha kujikoroga mkuu!!

    '' Nan-sens on yua brein''
    Try to put forward your effort on true stories
    Badilika mkuu,,SHEIKH PONDA ni mtanzania halisi
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,165
    Trophy Points: 280
    nitarudi ukitaja hayo majina
     
Loading...