Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Ponda akamatwa Dar!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sabato masalia, Oct 17, 2012.

  1. S

    Sabato masalia Senior Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Yule 'Mwanaharakati' maarufu wa dini ya kiislamu Sheikh Ponda Issa Ponda amekamatwa na polisi usiku huu akiwa katika msikiti wa Temeke Tungi

    UPDATES:
    - Ponda alikamatwa mida ya saa 5 usiku muda ambao unahisiwa kuwa sawa na ambao mwenzake Sheikh Farid wa Uamsho (Zanzibar) anadaiwa kupotea; unaweza kufuatilia - http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/339608-sheikh-farid-wa-uamsho-atekwa-nyara-visiwani-zanzibar.html
    - Wafuasi wa Ponda wameanza purukushani, unaweza kusoma - http://www.jamiiforums.com/habari-na-hoja-mchanganyiko/339626-hali-tete-central-police-dar%3B-wafuasi-wa-sheikh-ponda-waanzisha-purukushani.html

    KAULI YA KAMANDA KOVA:
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    ni taarifa ya uhakika ndugu?
     
  3. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,088
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    kosa ni nini?
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Aisee kama ni kweli itakuwa taarifa njema
     
  5. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yes kama ni kwel itakuwa kheri kwani jaman ni bonge la kirusi.kwani ukiacha usheke anafanya shughuli gani zingine?
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    Kuwashawishi watu kwenda kuchanachana biblia, kuiba sadaka na kuharibu makanisa. Inawezekana hata zile sadaka walizoziiba zilipelekwa kwake( rumours)
     
  7. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ni taarifa za kweli na aliwindwa kwa siku tatu ili akamatwe katika mazingira salama yasiyoweza kuibua mtafaruku na huu ni mwanzo, huenda hatua kubwa zaidi zitachukuliwa kwa Redio Imani.
     
  8. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bado na huyu kirusi RADIO IMAAN anazidi kueneza chuki baina ya watz na kutugawa kwa misingi ya udini wake.
     
  9. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Siyo zile muvi zetu za kibongo bongo tulizo zizoea?
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,476
    Trophy Points: 280
    Sasa isiwe akamatwe kwa sababu wameamua kumtoa kafara; Ponda hajaanza leo kusema anayoyasema. Kama muda wote (miaka yote) wameweza kumvumilia imekuwaje leo waamke na kusema wanamkamata?

    Kama kosa ni yale ya Mbagala au anayoyasema ukweli ni kuwa itakuwa ni kumuonea! Kosa ni la serikali inayotawala. Ukiacha mlango wazi kwenye zizi kila sikuw watu wanakuambia chui ataingia na kula mbuzi nawe ukapuuzia siku chui akiingia na kula utalaumu zizi kwanini halikufungwa?
     
  11. Varbo

    Varbo JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 905
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Naona wale 120 walioko selo wamemtaja yule jamaa mchochezi sana yule bora akanyee debe
     
  12. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nini kiliizuia serikali kuchukua hatua kubwa kwa radio Imani siku za nyuma? Bado naamni serikali adilifu ingekwisha shughulikia tatizo na chuki za kidini muda mrefu nyuma.
     
  13. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwa jina la baba
    na la mwana
    na roho mtakatif
    ameni

    V
    SENGEREMA
     
  14. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Yote 9 hii habari iwe ni kweli na kama ni kweli wasitufanye watoto wadogo kwa kumwachia bila vigezo vya kueleweka! Anastahili kujibu tuhuma nyingi sana na awajibishwe! Tumechoka na maneno na vitendo vyake vilivyojaa chorus!
     
  15. Eric Cartman

    Eric Cartman JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,051
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Mzee Mwanakijiji

    Labda ya mbagala ndio yame waamsha huu sio utani tena, na ni watu gani anaowaamsha kwa fikra zake ambazo hazifai.

    Let it be true na anyongwe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hapo sijakupata mwanakijiji. Kwa hiyo kama kwa muda mrefu ulikuwa unaacha mlango wa zizi wazi kwa kuamini kwamba chui hataingia, lakini ikatokea siku moja akaingia hutachukua hatua? Kinachoonekana ni kwamba serikali ilikuwa inampuuza kwa muda mrefu. Sasa imeanza kuona matunda ya kauli za huyu mhuni, na imechukua hatua.

    Kama ni kwa mfano wako basi, serikali inachukua hatu za kufunga zizi ili huyu chui asirudi tena. Ninaungana na wale wanaosema polisi wasiishia kwa Ponda tu, bali waende mbali zaidi kwa kuifuta kabisa Radio Iman na gazeti la Al-nuur. Hivi ni virusi vibaya sana kwa mstakabali wa amani yetu. Sioni kibaya kwa serikali kuchukua hatua hiyo.
     
  17. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,060
    Trophy Points: 280
    a new movie starts from here again............
     
  18. M

    Mkandara Verified User

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sheikh Ponda amefanya kosa gani?..tujue kwanza kisha tutajadili kitu kinachoeleweka haya ya kudandia treni tu kusema kweli wengine hatuwezi.. Tuambieni kafanya nini kufikia kukamatwa..
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
  20. zenmoster

    zenmoster JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ni kweli wamemkamata maana ni janga kwa taifa letu akati yeye sio mtz...mbona sheikh mkuu hana reasons kama zake...a behave bwana, hatutaki kuwa kama somalia na vita
     
Loading...