Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Ponda aichimba mkwara serikali! Ataka 102 waliokamatwa waachiwe huru

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Oct 13, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sheikh Ponda akiwa anaongea kupitia Redio Imaan amesema waumini waliokamatwa katika kudai haki yao kwa kudhiaki Mtume Mohammed, Sheikh Ponda amamtadhalisha Kamanda Kova Kuwaachia waumini ambao hawana hatia kurudi majumbani kwao bila
    ya kudhuliwa na police

    SOurce: Redio Imaan


    Mytake;

    Kamanda Kova sikiliza kilio cha Sheikh Ponda Yatakukutaa!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    mwanaume ponda keshaongea ...lazima waachiwe tu. Nani anabisha? Historia inajielezea .... Flash back mkasa wa sensa
     
  3. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,898
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hapo ndipo nitaelewa kama nchi hii inaongozwa/kutawaliwa kwa matamko au kwa mujibu wa kanuni,taratibu na sheria za nchi.
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Daaah nadhani tutashuhudia vituko vingi sana kuelekea mwaka huu kwisha.
     
  5. w

    white wizard JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ndio matokeo ya kucheka na nyani,lazima utavuna mabua tu!
     
  6. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ponda na mamlaka kama waziri kamili wa serikali, ndio hivyo alivyozoezwa, aliamuru watu waandamane bosi NECTA aondoke na watu wakaandamana na hawakufanywa lolote, Mhe. Waziri Ponda, nahisi Ofisi yake ipo IKULU
     
  7. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    who is ponda in this country?
    nadhani amri hii imetolewa na mdosi mkubwa serikalini kupitia kwa ponda
     
  8. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    dah, hata maamuma anapiga biti siku hizi

    hivi yawezekana hata hajui kwanini wapo ndani
     
  9. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    mwenye cv yake please
     
  10. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naona serikali yetu inaongozwa na waislam sio, wanajiamulia wanachotaka
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ponda kidume asikwambie mtu,keshatoa tamko hapo Kj,sele kova,na side boy mwema wanahaha,lazma watawaachia tu,mnajua Ponda au unamskia? Kwake hakuna wa kumchukulia hatua,sheria zote zko chini ya sandals zake
     
  12. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    kumbe ni KARATEKA? Ndo maana serikali inamwogopa,wanaogopa asije akawabutua
     
  13. a

    ambagae JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 1,655
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huyu Ponda Ni Rais wa Jamhuri ya wapi
     
  14. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ponda na Shekhe Ilunga walishasema katika majumuisho ya mihadhara pale Diamond Jubilee. Waislamu sasa si wakati wa kulalamika tena. Shughulika, sisi tutakuja kushughulikia yatokanayo baadaye. Kama ni kutoa mdhamana au kuwasiliana na wahusika. Kweli sasa nimejua alikuwa anamaanisha.
     
  15. a

    ambagae JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 1,655
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    E bwana we yeye Yuko juu ya Sheria. Basi huyo Ni Mdogo wake Mungu labda
     
  16. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    who is behind ponda?
     
  17. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndio kesha sema.....
     
  18. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Sasa serikali itafanyeje kama si kuwaachia, manake ijumaa ikifika timbwili lake baada ya swala ya alasiri ni nouma...hahahah
     
  19. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hiyo Kauli ni ya JK mwenyewe kwa kupitia mgongo wa Ponda!!!
     
  20. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naomba mnielekeze anapokaa huyu Ponda.
     
Loading...