Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Mustapha Shaban Rajab wa Dodoma: Wabunge watakiwa kuacha kutoa kauli zenye Kumfedhehesha Rais

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malaria Sugu, Jun 21, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliongea hayo baada ya kauli ya Mnyika; ni kuhusu kauli yake kwamba JK ni dhaifu
    source: habarileo

    MY TAKE
    Kama rais ni dhaifu halafu anadumu miaka 7. ni wazi wanaongozwa nao wamechoka mara 1000.
    Maana hao waliokuwa wamejikaza hata Ikulu hawaingii mpaka waalikwe kwa barua rasmi.

    TUACHE KEJELI KWA WATZ
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hao viongozi wa dini wametua nchini leo? na kama jibu ni hapana, wana maoni gani kuhusu Lucinde kuanzia Arumeru hadi Dodoma?
     
  3. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kwa niaba ya wana ubungo original, nasema hivi: atakayemlaani Myika laana itarudi kwake mwenyewe. Take these words very seriously. Alichosema ndicho. Tuache unafiki, serikali yetu ni dhaifu sana. Mfano Mlima wa kiwira, Epa, Meremeta, Twiga, Tembo, Vitalu Nk. Anayesema kweli yuko upande wa Mungu, na mnafiki yuko upande wa pili (wa Shwatwani).
     
  4. S

    Sagamikotdt Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ''Kadhalika laana isiyo na sababu haimpigi mtu''(Mithali 26:2)
     
  5. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Malaria Sugu.
    Huyo Shekhe mkuu wa Dodoma nakumbuka alianzisha movement ya kumtetea Ghadafi na kutapa wale ni wavuta bangi eti amesoma Libya, anaijua na Ghadaf ni mtu strong, matokeo yake ndio hayo, anajifanya amesoma sheria libya, anaingilia uhuru na haki za bunge na mbunge.
     
  6. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hahahahaha...! viongozi wa dini sio..?? WANAONA AIBU MANAKE WALISEMA NI CHAGUO LA MUNGU..! kaaaa ...
     
  7. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna haki za raia? Au huzijui? Mbona viongozi wa kikiristo kimya? Au kwa sababu alietoa kauli ile ni kiongozi wa chama chao?
     
  8. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Kama ingekuwa UVCCM au UWT ningeelewa, lakini kiongozi wa Dini I smell a rat!
     
  9. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Inamaana angemsifia uongo kuwa JK ni kiongozi shupavu sana, hao viongozi wa hiyo dini ya HABARILEO wangemsifia?
     
  10. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Kwani Askofu peter mwamasika askofu mstaafu wa KKT ni uamsho naye....?

    http://www.habarileo.co.tz/index.php/habari-za-kitaifa/966-viongozi-wa-dini-walaani-kauli-ya-mnyika
     
  11. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Ni shekhe wa mkoa wa Dodoma, Mustafa Shaban Rajab
     
  12. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha Viongoz wa Kikristo wana akili siyo watu wa kukurupuka, watoe tamko kwa lipi?, wao siyo dhaifu kama huyo shekhe wa Dodoma,
     
  13. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kumbe unakubali kuwa wale sio viongozi wa dini bali ni Uamsho
     
  14. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mtu dhaifu kama wewe unakalia udini sisi wanasonga mbele...
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata kama asingetakiwa aache habari ina hang' kiivyo
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
  17. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Gazeti la Habari Leo mnaosoma ni nyie tu Wasaliti wa Nchi. Huwezi kuweka reference kwa ***** wao
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu swali lako ni zuri sana big up!
     
  19. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamelifanyinyia nini taifa? Maji hamna, tz maskini, rushwa imejaa. Matibabu ovyooo. Watoto wanabakwa? Hawakurupuki wanakula mali za watz? Kama unataka uwapime kama wapo kwa maslahi yao. Ondosha kodi ya misamha ya kodi yao. Kama hawatatoka kipovu
     
  20. J

    John W. Mlacha Verified User

    #20
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Aha ha ahahaaaa haa
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...