Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Msopa awapongeza Mbowe na Dr Slaa kuhusu kufichua ufisadi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Asha Abdala, Jan 21, 2009.

  1. A

    Asha Abdala JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 1,135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Katika pita pita yangu nimekutana na habari hii toka kwa Sheikh Msopa ambaye hivi karibuni alitoa tamko la kuwashutumu Mbowe na CHADEMA. Mtu huyu huyu aliwahi kufanya press conference maelezo na kutoa tamko alilosaini yeye mwenyewe la kuwasifu watu hao hao ambao sasa anawakashifu.

    Waislamu wajipanga kufichua mafisadi

    2008-05-08 10:21:23
    Na Godfrey Monyo


    Baraza la Habari la Kiislamu Tanzania (BAHAKITA) limesema litazunguka jimbo kwa jimbo nchi nzima kuwafichua mafisadi. Hayo yalisemwa na Mkurugenzi wa BAHAKITA, Sheikh Chifu Msopa, alipozugumza na waandishi wa habari jana jijini Dar es Salaam.

    Alisema kuwa katika kufichua ufisadi huo watahakikisha kuwa wanashirikiana pia na waumini madhehebu ya Kikristo.

    Sheikh Msopa aliwataka maaskofu na viongozi wengine wa dini kukemea ufisadi kwa kutoa matamko badala yake wafanye kwa vitendo.

    ``Nawashuri viongozi wenzangu na hasa maaskofu tulitazame tatizo la ufisadi kwa jicho la mbali zaidi na sio kutoa matamko pekee yake,``alisema kiongozi huyo.

    Alisema kuwa tayari wameanza kufanya mazungumzo na viongozi hao wa dini ili kwa pamoja wajitokeze hadharani kuelezea namna ya kutekeleza kazi hiyo ya kupinga ufisadi.

    ``Ni kwa vile bado tupo kwenye hatua za awali katika mazungumzo hayo la sivyo tungeweza kuja wote hapa na kusema kwa pamoja, japo wengine tayari tumeshakubaliana,`` alisema.

    Sheikh Msopa alisema kwa upande wao wameanza kufanya kampeni hiyo kwa kupitia mikutano ya hadhara.

    ``Sisi tumeshaanza kufanya mihadhara hiyo na hivyo tunawataka watu kujitokeza kwa wingi kila wanapopata taarifa za kuwepo kwa mhadhara sehemu,`` alisema kiongozi huyo.

    Aidha,BAHAKITA iliwapongeza viongozi na wanasiasa waliojitolea kufichua ufisadi, akiwemo Mbunge wa Karatu Dk. Willbord Slaa wa CHADEMA.

    Katika hatua nyingine waliitupia lawama CCM na kudai kuwa ndiyo wanaotetea ufisadi nchini.

    SOURCE: Nipashe
     
  2. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2009
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu Asha! Usicheze na njaa. Huyu jamaa anaganga njaa tu. Hamna kingine.
     
  3. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2009
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Fundi,
    Ni kweli, njaa ni kitu kibaya sana, lakini wakubwa wanafanya uhaini wanapokaa tu huku taifa likiangamizwa na wachache kwa ulafi na njaa zao!
     
  4. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2014
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    BHAKITA waliwahinkumpngeza Dr Slaa kwa kupambana na ufisadi, ccm ndo wakaingiza udini kwa tamaa ya madaraka.
     
Loading...