Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh khamis Khalifa aibariki dawa ya babu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Mar 12, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,219
    Likes Received: 5,781
    Trophy Points: 280
    mwenyekiti wa taasisi ya Kiislam ya imam Bukhary , sheikh Khalifa Khamis amesema serikali ina weza kuendelea kuichunguza dawa hiyo huku mchuungaji akiendelea kutoa huduma hiyo kwani imeonyesha kuwasaidia wengi ''yule mchungaji ameonyesha nia ya kuwasaidia watu wapone na si kutaka kupata fedha hafanyi mambo yake kwa tamaa hivyo aachwe aendelee na shughuli zake'' alisema sheikh Khamisi
    SOURCE:mwananchi.co.tz
     
  2. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Ni maoni yake tu binafsi ambayo ameyatoa,,,,

    Hofu yangu watu tusiichukulie kiudini zaidi,

    At the end of the day ni imani ya watu ndiyo inayowaponya as hii dawa ni ya imani zaidi kama anayetoa alivyosema.

    Tuheshimu maoni yake, tuachane na udini simply kwa sababu ni muisilamu amotoa amoni juu ya dawa ya mchungaji wa kikristu.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,219
    Likes Received: 5,781
    Trophy Points: 280
    offcourse ni maoni yake yeye kama kiongozi na ndio maana wamemuhoji yeye.
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kuleni dawa acheni longolongo.
    au nimwombe baba yangu wa mbinguni aifute?
     
  5. U

    Udomasa New Member

    #5
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hurree! Hatimaye makafiri wametambuliwa kuwa wana dini!!!!!! Yesu ni zaidi ya mitume yote bana!!
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Huyo sheikh Khalifa ni mnafiki sana, siyo wa kumuamini. Mimi nionavyo mbele ya kuumwa hata shura ya maimamu ikikaa na kutoa tamko haitasaidia kwani ukweli ni kuwa watu wanaumwa.
     
  7. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,956
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Usifanye hivyo bwana huo ni ukatili kwa binadamu wenzio
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,219
    Likes Received: 5,781
    Trophy Points: 280
    usiogope Mungu hawezi kumsikia mtu kama huyu.
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    sikutofautishi na wamarekani weusi enzi za ubaguzi mkali kwa kauli yako
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,219
    Likes Received: 5,781
    Trophy Points: 280
    kivippi?
     
  11. s

    shosti JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Uenena vyema hakuna mnafiki kama huyu bwana mfupi kama kibao cha chapati hana jipya na wala si kiongozi wa waislamu.
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,219
    Likes Received: 5,781
    Trophy Points: 280
    haa shosti mbona umemshambulia tena? Hivi ungekuwa wewe ndio upo kwenye ile nafasi na waandishi wamekufuata ungesema nini?
     
Loading...