Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Issah Ponda ni Mwanaharakati halisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by aduwilly, Jul 16, 2012.

  1. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ukweli utabaki kuwa ukweli hata kama mamia ya watu wataupinga au hakuna yeyote ataeukiri hadharani kuwa ni ukweli. Wakati wanaharakati wengine wakiitwa kuwa wanaharakati kutokana na majina ya taasisi wanazozitumikia kuwa za kiharakati, SHEIKH ISSAH PONDA ni mwanaharakati kutokana na matokeo chanya ya vitendo vyake.

    Ni juzi tu ametoka kudhihilisha hili tena kwa kuwezesha jamii kubwa ya waislam kuridhia kuwa sensa lazima iweke kipengele cha dini kwani itasaidia sana kujua idadi za watu kulingana na makundi yao (umri, jinsia, dini n.k)
    Kama hiyo haitoshi amekuwa shupavu kupambana na tamaduni za magharibi zinazokinzana na matendo safi mbele za Mungu na Binadamu, mfano mzuri ni pale alipotetea kwa ujasiri kitendo cha Rais Mstaafu Alhaji Ally Hasan Mwinyi kupigwa kofi kwa kosa la kutangaza kwenye maulid kuwa Kondom ni njia sahihi ya kupambana na maambukizi ya ukimwi.

    Kwa hayo machache pamoja na mengine mengi Sheikh Issah Ponda amejipambanua kuwa mwanaharakati halisi asiye na hata chembe ya woga katika kutetea kile anachokiamini.
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,254
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    Atarudi lini kwao Burundi?
     
  3. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ponda ni activist wa ukweli na sio wale wanahelakati kama..!
     
  4. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nenda kawaambie wenzio kwenye vijiwe vyenu vya kahawa sio hapa
     
  5. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inaumaaa eeh, ndo hivyo, but you av to face the reality
     
  6. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    umeona eeh, siyo ka vile vimama vikipipwa biti tu, kimyaa
     
  7. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    So huamini ka mtanzania anaweza kuwa mwanaharakati shupavu like yeye? Kumbe wewe ndo wale wale wanaoamini kuwa Nyerere alikuwa mrwanda that y ali-manage kila kitu kizuri alichokifanya
     
  8. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanaharakati wa kutetea dini ya kumuua mwenzako ili uende peponi!
     
  9. M

    Mkandara Verified User

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kuna vitu vitatu - FREEDOM, JUSTICE na EQUALITY ambavyo waumini wa kweli tumemrishwa kama ibada kubwa ya HUMANITY (UTU) na vikikosekana hivi tuna ruksa ya kuvipigania popote pale. Sasa kama wewe Mkristu na unapigania vitu hivi basi unafanya jambo la Kiislaam haijalishi wewe Sheikh Ponda au Razaro Mkaruka..
     
Loading...