Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Ilunga alazwa India

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by one activist, Jun 1, 2013.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. one activist

    one activist JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yule sheikh maarufu kwa CD zake kadhaa za uchochezi Bw. Hassan Ilunga, yu mgonjwa na amelazwa huko India.Kwa mujibu wa gazeti la An Nuur la tar 31 May.
     

    Attached Files:

  2. don12

    don12 JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2013
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Tunamuombea uzima ili atambue ujinga wa alichotenda.
     
  3. one activist

    one activist JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sure,ampe uzima na afya njema
     
  4. knaan

    knaan JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2013
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Ujinga upi unaosemea ndugu?
     
  5. one activist

    one activist JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sure, Mungu ampe uzima na afya njema.
     
  6. one activist

    one activist JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe soma hiyo post apo juu utauona ujinga wake, au umejisikia tu kuuliza swali? Post inasema "Yule Sheikh maarufu kwa CD zake za........."
     
  7. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2013
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,620
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 48
    Wakuu na wafadhili wake walioko serikalini ndio wamempeleka India ili hali ya hewa ikitulia wamrudishe aendelee kumwaga sumu ya uchochezi!
     
  8. one activist

    one activist JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah! Lipumba atakosa kampani ktk kipindi hiki cha ugonjwa, asijali lakini Mungu atamjaalia na atarudi soon kuendeleza shughuli yao
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Jun 1, 2013
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 32,749
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 113
    Tunamuombea Mungu amuinue na kumrejesha katika afya kamili.
     
  10. CHAMVIGA

    CHAMVIGA JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2013
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 7,729
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Mwenye kutoa na kuchukua uhai ndio pekee utake amua mwisho wake ila itakuwa ni furaha yetu ukitujumuisha na mzee wetu kwani bado familia ndugu na jamaa tunamuitaji. M/mungu akupe ponya inshallah.
     
  11. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2013
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,937
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 38

    Nauliza Swali; Wakati wa UTAWALA wa NYERERE --- kulikuwa na Viongozi wa DINI yake wakiongelea CHUKI DHIDI ya DINI NYINGINE kiasi hiki ?

    Nyerere hakukandamiza kundi MOJA kwa Manufaa yake; Makundi Mengi ndani ya Nchi yalinyimwa baadhi ya UHURU wao ili tu NCHI iwe na AMANI na UMOJA...
     
  12. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #12
    Jun 1, 2013
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,109
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 63
    Ninamuombea afya njema...
     
  13. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2013
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,662
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Ni propaganda tu ili kupima upepo! Huyu mtu wala hayupo India! Sio siri alipaswa kuwa gerezani kitambo. Sasa wafadhili wake wamemficha chini ya mwavuli wa "India" ili upepo upite!
     
  14. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2013
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,662
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Mwishowe wafadhili wake watasema afya haimruhusu kushitakiwa!
     
  15. t

    teflon_don Member

    #15
    Jun 1, 2013
    Joined: May 31, 2013
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa
     
  16. majany

    majany JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2013
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Go to hell Ilunga......I really hate you and your followers!!!
     
  17. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2013
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 5,986
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 113
    Nami sidhani kama yuko India!intelijensia ya maandamano ya CDM tu!zaidi ya hapo wanabahaisha tu!kamata dereva boda boda unajitangazia umekamata gaidi!
     
  18. Kilimo

    Kilimo JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2013
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 737
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    mbona mh.rwakatale wa CDM yupo rumande wakati anaumwa? Na nimashitaka ya uwongo? Hata huyo mchochezi ashitakiwe tu
     
  19. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2013
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 11,643
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 63
    Nani anafadhili matibabu yake?
    Itabidi aombe radhi vinginevyo amuulize Shekhe Yahya alivyoambiwaga na mchungaji atubu vinginevyo atakufa yeye kabla ya mwaka,akakataa, anaendelea kuwatabiria wenzake kifo.
     
  20. S

    Selungo JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2013
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msitake kutudanganya hapa. Sheikh Ilunga mbona kajificha hapa Singida na huwa anaishi kwenye nyumba moja jirani na Msikiti mkuu!!!

    Msitake kutuaondoa kwenye agenda ya watu wanao pandikiza UDINI inayo chochewa na huyu Sheikh Ubwabwa.
     
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page