Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Gologosi afariki katika ajali mbaya

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Halisi, Jun 27, 2009.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    _____________________________
    Reported Earlier:

    Kuna taarifa kuwa Sheikh Gologosi kapata ajali mbaya muda si mrefu. Hatuna uhakika wa maisha yake, tuombe Mungu. Tunafuatilia usahihi wa taarifa husika.
    _____________________________

    Update 1.


    Confirmed:

    Kaimu Mufti Mkuu, Sheikh Suleiman Gorogosi amefariki katika ajali mbaya akiwa katika safari kusini mwa Tanzania. Aliondoka Dar leo kwa ndege kwenda Lindi kupitia Mtwara, akashuka na ndege mtwara kwenda Lindi gari ikapasuka tairi la mbele.

    [​IMG]

    Mwenye miwani ndiye marehemu Sheikh Suleiman Gologosi akiwa kwenye mahafari ya shule ya Sekondari Jitegemee Oktoba 2007



    [​IMG]
    Rais Mstaafu Alhaji Ali Hassan Mwinyi akiwa kwenye mkesha wa Maulid katika viwanja vya Mnazi Mmoja usiku wa kuamkia leo. Kulia ni kaimu Mufti Sheikh Suleiman Gologosi.


    ********************
    Update 2.

    Marehemu alikuwa akitokea Mtwara kwenda Lindi na kwenye gari walikuwa watatu, marehemu na abiria mwingine mmoja pamoja na derava wao aliyetambulika kwa jina la Maguo aliyewahi kuwa mfanyakazi wa Bandari (Mtwara).

    Marehemu alifariki papo hapo na abiria mwingine na dereva walikimbizwa kwenda Hospitali.

    Gari walilokuwa wanatumia ni T968ARC Toyota Land Cruiser Prado ambalo liliacha njia na kupinduka.

    ********************
    Update 3.

    Aliyekuwa anaendesha gari (dereva) ndiye mmiliki wa gari hilo na aliwahi kushiriki mchakato wa kugombea kiti cha ubunge Lindi kwa ticket ya CCM mwaka 2005 na akashindwa kwenye kura za maoni na mpaka sasa alikuwa anafanya kampeni za chinichini kujiimarisha ili agombee tena.

    Majeruhi mwingine (abiria) ametambulika kwa jina la CPT Aboubakar Fundi lakini haijathibitishwa kama bado ni askari wa JWTZ au kishastaafu.

    Bado haijathibitika majeruhi wamekimbizwa hospitali ya Mission Nyangao au ile ya mkoa wa Lindi.

    Mwili wa marehemu umeondolewa dakika chache zilizopita kwenye eneo la tukio na askari polisi na inaelekea wanaupeleka Hospitali ya mkoa wa Lindi.

    Marehemu alikuwa pia ndiye Sheikh mkuu wa mkoa wa Lindi.

     
    Last edited by a moderator: Jun 28, 2009
  2. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duh Tumuombee kwa Mungu ili apate afya na kuendelea na majukumu yake ya kazi ya Mungu, Pole wote
     
  3. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Amepata ajali eneo la Madango kati ya Mtwara na Lindi na polisi waliopo jirani na eneo la tukio wamesema, "kuhusu kufa sio swali tena ni kwamba amekufa"


    Kama ni kweli, Ina Lilah wa Ina Ilaihi Rajiun
     
  4. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Duuh! Bwana alitoa, na Bwana ametwaa. Jina la Bwana na lihimidiwe.

    Ina Lilah wa Ina Ilaihi Rajiun
     
    Last edited: Jun 27, 2009
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,116
    Trophy Points: 280
    Kwenye chain of command, huyu ndiye aliyekuwa the brain behind Sheikh Mkuu.
    Ina Lilah wa Ina Ilaihi Rajiun
     
  6. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Mbona hizo taarifa zinatatanisha?
     
  7. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamani wadau vipi mbona mnachanganya mambo, Amefariki au Amepata Ajali?? tunaomba tujue basi haraka
     
  8. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Confirmed..kafa, huyu si alikatwa mkono au sjui kidole..lakini its one of the two

    lakini ndio ma sheikh wa BAKWATA hao, yule sheikh mkuu naye alikatwa mguu lakini waandishi wakapigwa marufuku kuripoti kuwa alikatwa mguu..kisa imani za shirikina haafu kila kukicha wanasema kuna conspiracy toka kwa wakristo na kanisa!


    I wonder how much MENGI atakuwa kasikitishwa na kifo cha huyu bwana maana Gorogosi na sheikh mkuu ndio watu wake wa karibu sana hawa na kama mtu aliona ile dvd ya Mengi kupewa tuzo na BAKWATA you could see hawa wawili walikuwa ma swahiba wakubwa sana

    MWENYEZI MUNGU AMFIKISHE GOROGOSI ANAPOSTAHILI
     
  9. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    hebu tupumzishe mjomba...mambo hayo tuulize sisi, hakuna cha brain wala nini Sheikh mkuu anaogopwa na kila mtu maanawanasema majini alonayo hayawezekaniki na ukiingia kwenye anga zake basi ukae mkao wa kula

    hakuna brains zozote ..kungekuwa na brains basi wasingekubali lile dula liuze pombe pale nje ya ofisi za BAKWATA shule ya Kindondoni Muslim..mpaka waislam wakaja kuliondoa kinguvu

    sasa kama angekuwa na hizo brains mbona hawakuzitumia wakati wa kusign contract na tenants?
     
  10. M

    Mkandara Verified User

    #10
    Jun 27, 2009
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Duh GT mkuu hata kama humpendi kiasi hicho haifai ndugu yangu.. Tunajua Bakwata ni sumu ya Waislaam lakini inapofikia kifo mkuu wangu basi hata sema - Bwana ndiye aliyetupa, Bwana ametwaa (Ina Lillah wa ina Ilaihi Rajiun) inatosha...
     
  11. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mungu aiweke roho ya Marehemu Sheikh Gorogosi mahali pema peponi.Amen. TBC 1 wametangaza katika habari kwa ufupi ya saa 10 kamili.
     
  12. M

    Morani75 JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2009
    Joined: Mar 1, 2007
    Messages: 619
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pumzika kwa amani Sheikh Gorogosi....
     
  13. J

    JokaKuu Platinum Member

    #13
    Jun 27, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,772
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    R.I.P Sheikh Gorogosi.
     
  14. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Inna Lillahi wa Innah Ilyhi Rajiuun.
    R.I.P
     
  15. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,116
    Trophy Points: 280
    Huyu ndiye alikaimu Sheikh mkuu kipindi chote Sheikh Mkuu alipokuwa anaumwa. Hivyo sio suala la Mangi kuhuzunika. Ni msiba wa taifa.
    Nijuavyo mimi, Mangi hana maswahiba wala permenent friends, anao aliances for his stragetic missions. Aliikumbatia Bwakata ili amchomee utambi Manji kwa kujifanya anawapenda sana Waislamu.
    Hata sasa anavyowakumbatia kundi la kina Sendeka, Kimaro, Seleli na wengineo kwa kutembelea majimbo yao huku akimwaga senti, its not friendship, its a mission,
    RIP Gorogosi.
     
  16. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Poleni wote na pia na kuna haja ya kuangalia kwa makini sana ajali hizi na kujua chanzo chake kama ni barabara ni kazi ya CCM kujenga barabara zote
     
  17. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    shehe Gorogosi (kushoto)
     
  18. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Mungu ailaze Roho yake mahala pema peponi
     
  19. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    alale mahali pema peponi----Amen
     
  20. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ina lilah wa ina ilahi rajiuun.poleni wafiwa wote.
     
Loading...