Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Farid wa Uamsho 'atekwa nyara' visiwani Zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtu wa Pwani, Oct 17, 2012.

  1. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Habari zilizogaaa kila kona sasa hivi unguja kuwa Sheikh Farid wa Uamsho ametekwa na watu wasiojulikana na hadi sasa hajulikani yuko wapi.

    Mengi tuthabarishana. Ila kwa sasa hali ni tee maana watu washaqnza kujikusanya kila pahala.

    ==========
    MODERATOR:

    JF imefuatilia na inatoa uhalisia wa kinachoendelea kama ifuatavyo:

    • Kwa mujibu wa Katibu wake, Abdallah Said Ally, amesema alikuwa na dereva wake maeneo ya Michenzani akitokea nyumbani kwake Mbuyuni, ndipo akakutana na gari moja ambalo dereva halifahamu na akashuka mwenyewe kwenye gari lake na kuingia katika hilo gari na kuanzia hapo hadi sasa hajulikani alipo.
    • Katibu huyo wa Uamsho na wenzake wamekuwa katika juhudi za kutuliza jazba za wafuasi wao na sasa wanawasiliana na polisi kujua alipo kiongozi wao.
    • Sheikh Farid 'amepotea' muda ule ule ambao inadaiwa mwenzake (Sheikh Ponda) alikamatwa (saa 5 usiku wa kuamkia leo). Juu ya sakata la Sheikh Ponda fuatilia - http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/339328-sheikh-ponda-akamatwa-dar.html
    • Hata hivyo, wananchi wa hapa Zanzibar wanasema polisi, UAMSHO na serikali wangesubiri wanafunzi wamalize mitihani ya Form 4 kabla ya wao kuanza malumbano yao!

    MORE UPDATES:


    PICHA YA KINACHOENDELEA ZANZIBAR:

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kazi ipo kwa baadhi ya waislamu!! ye ni uamsho au?? labda karokea MRC - mombasa!! poleni wa visiwani!
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Very good Dr kikwete anafanya kazi
     
  4. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wanajipanga kuchoma makanisa...
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mnaweza muokota mzoga huyu alshabab wanahusika msipo lipa kikomboleo
     
  6. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Andika vzr basi hata kama hujapata habar ya kamili
     
  7. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Mpaka ijumaa ifike tutaona mengi
     
  8. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hii habari nilieweka mwanz kwa nn jee. Mnataka watu wasihabarishwe au [SUP][/SUP]
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mtu wa Pwani nadhani kama ni hivyo watakuwa wanamfanyia kama ya Dr Ulimboka saizi.

    Poleni sana wana uamsho.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    SAFI SANAAAAA! chezea mfumo kristo eeeeeh! atajuta kuufahamu!
     
  11. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,435
    Trophy Points: 280
    kuteka ni kitendo cha kihalifu, mleta mada jipange uje na data za kutosha.
     
  12. s

    salmar JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Habari ilionifikia mudaa huu inasema haonekani Naaskia ustadh faridi hajulikan alipo maduka yashaanza kufungwa.mjini. Naendelea kufuatilia nitakujulisheni kinachojiri
     
  13. L

    Lua JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huku ponda kule faridi aaahhh yaani lazima pachimbike.
     
  14. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Wamewalea wanafanya mikutano ya uchochezi wa wazi wanawaogopa. Sasa wameenda mbali na kuchoma makanisa. I can assure you, wakristo hawatanyamaza kama ikitokea tena. Ngoja tusubiri tamko la maaskofu. Najua hawataamasisha fujo, lakini si wajinga au wanyonge!
     
  15. t

    thatha JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Safi sana wanataka kutufarakanisha watanzania.
     
  16. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Anyongwe
     
  17. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Ni kulea upuuzi. Nakumbuka kama sikosei, kuna jamaa USA walitangaza jamhuri na kupewa muda kujisalimisha na kufuta kauli yao. walikuwa wamejiweka katika kambi fulani, what happened serikali ya marekani ilivamia wapuuzi hao na kuwaangamiza wote. farid wanamlea. Yatkuja makubwa.
     
  18. m

    man lesha Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wametekana wao wenyewe, hicho ni kcngzio
     
  19. r

    raymg JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vp makanisa hayajachomwa moto?
     
  20. KAZIMOTO

    KAZIMOTO JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 1,073
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wachome tu lakini tunataka nchi yenye amani.

    Makanisa yanaweza kujengwa lakini sio rahisi kujenga amani iliyoptea.. wacha wachoche makanisa yote Tanzania bado dini ya kikristo itaendele kuwepo na Uislamu utakuwepo.
     
Loading...