Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Farid amewahi kutumikia Jeshi la Qatar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpigauzi, Oct 22, 2012.

  1. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu taarifa ambazo nimepata katika pita pita zangu nimeambiwa kiongozi wa kikundi cha Uamsho Sheikh Farid amewahi kutumikia Jeshi la Qatar. Mwenye taarifa zaidi atujuze ni lini aliacha utumishi Jeshini na anafadhiliwa na nani.

    ************
    Oktoba 24, 2012

     
  2. J

    John W. Mlacha Verified User

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    anafadhiliwa na Iran ana uraia wa oman hayo ya qatar ni mapya
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    amewahi kuwa pilot wa ndege ya kijeshi.

    ikumbukwe uarabuni kuwa rubani haiitaji shule ila ukaribu na watawala.
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Hawa ndo wale Hizbu,kitakachofuata wafuasi wake ni kuanza kujitoa Muhanga.
     
  5. Kakke

    Kakke JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,718
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    wivu wako nini wewe na Faridi si Mtanganyika? ikiwa kufanya kazi Qatar ndio Zambi, Basi wako wengi tu Wazanzibar wanafanya kazi Gulf Tena Jeshini na Serekali ya Mapinduzu ya Zanzibar inajuwa hilo na lipo kabla ya Muungano na Tanganyika.

    Jee kuwa na jamma Gulf vipi? maana Wazanzibar takribani nusu wana jamaa huko sasa tuseme vipi? hebu wacha wazimu kama munasema Watanganyika na Wazanzibar nindugu basi na gulf na Wazanzibar wana damu vile vile kwa vile walikuja na kuoa na kuzaa.

    Hebu rudi usome historia ya visiwa vya zanzibar na watu wake, basi mwambie rais wako kikwete awazuwie basi, kama imekuwa wivu?.
     
  6. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Pointless!!!
     
  7. a

    abdul 28 JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 325
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hizi ni akili za kitanganyika chuki na ubinafsi kwani faridi akifanya kazi oman au qatar ndio nini au yeye ni mweupe tu ndio ulete bla bla za ubaguzi kuna watu weusi wazanzibar wako qatar na polisi wengine ni majeshi wengine pilot na wengine ni wahasibu wa mabenki nini nyinyi watanganyika mukifika oman dubei nyote munasema ni wazanzibar mupate ajira mbuzi nyiee chuki roho mbaya na ubaya nenda dubei kuna madactari tele wazanzibar shata maofisa wa uhamiaji nenda sharja na ajman nenda kuweit pia.
     
  8. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa updates mkuu japo wengine wanachukulia masihara taarifa hii
     
  9. a

    artorius JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Osama bin Laden yule gaidi namba moja naye ni sheikh,mkuu acha utani
     
  10. e

    enzihuru Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakristo hawapaswi tuwajibu ndugu zetu kwa nguvu za hoja tulizonazo ili wajue kuwa Mungu wetu anawapenda na Yesu alimwaga damu yake ili wasitoe muhanga na waokoke.

    kuhusu shehe farid, hilo ni suala la usalama wetu wote na ni wajibu wa mtu mwenye taarifa akaripoti polisi ili wafanye uchunguzi.Hawezi kuwa gaidi hadi pale itapothibitika hivyo. Na kama ni gaidi basi watu wote,bila ya kujali dini na familia zetu,tujihadhali nae kwani akilipua bomu litamuua yeyote aliye karibu bila ya kujali dini zetu.
     
  11. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sitashangaa labda ndio anakopata wafadhili huko wanataka muungano uvunjike ili waarabu wa qatar waje kununua zenji
     
  12. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Farid Farid (ﺪﻳﺮﻓ ) also spelt Ferid or Fareed is an Arabic masculine personal name, meaning "unique".
    Farid is a common male
    name in the Middle East, the Balkans,and South East Asia.
     
  13. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,450
    Trophy Points: 280
    za kuambiwa changanya na zako....poleni wafia dini
     
  14. s

    salmar JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Na ww maarko unatumia tundu unayopitishia haja kubwa kufikiri maana haingii akilini great thinker aongee utumbo ulouongelea jenga hoja na sio porojo
     
  15. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kakke

    HII KALI YAANI WATZ ASILI YA ZENJI NI VIGEUGEU. HUU UPOLE DHIDI YA FARID UNATOKA WAPI? MWAKA 2005 TULIPOTAKA KUMWEKA MADARAKANI SALIM WAZENJI WALIFUNGA VIBWEBWE KUUTANGAZA UARABU WA SALIMU NA KUWAAMINISHA WATZ KUWA SALIMU SI MTANZANIA.LEO FARID ANAPIGIWA UPATU KUAFNYA KAZI KWAKO QATAR NI ZAMBI. TUNWAELEWEJE.

    MNATUMIKA KIMASLAHI. KUMBE TUMEGUNDUA TUN WATU WA NJE WAMEONA BONGO HAKUNA FUJO WANAANZISHA VIELEMENT VYA UCHOCHEZI WA KIDINI ILI TUMWAGE DAMUFARDI - MQATAR- KIONGOZI WA UAMSHO ZANZIBARSHEHE PONDI MRUNDI- KIONGOZI WA TAASISI ZA KIISLAMU NA MHADHIRI WA MIHADHARA YA UCHOCHEZI HUKU BARAHAWA WOTE HAWAITAKI MEMA NCHI YETU AMBAYO SI YAO .

    HAPA MNAONA WATANZANIA LENGO SI DINI ILA NI KUONA TZ INAINGIA UKURASA MWINGINE WA KUCHINJANA KAMA HUKO BURUNDI NA UARABUNIJE WATANZANIA WENYE MAPENZI MEMA NDO MNAYATAKA HAYA? SWALI
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. THE GREAT CAMP

    THE GREAT CAMP JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 767
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Jamaa hasira mpaka anakosea kuandika.
     
  17. z

    zodiac Senior Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sema wewe muhogo maana isijekuwa taabu!
     
  18. B

    BADO MMOJA JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 1,118
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Ni kweli na alifukuzwa Qatar kwa tabia zake za uchochezi yule ni mwanajeshi kamili na gaidi aliyehitimu zenji wanajua hilo ndiyo maana wanamuogopa kwakuwa wameshafanya kosa la kumkaribisha na ni muongo ile mbaya kama ilivyothibitika juzi hakutekwa wala nini alitaka kumtingisha Dr. Shein tu aonekane dhaifu na muoga
     
  19. c

    chiwanda Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hili nalo si ligaidi,linajiandaa kujilipua,yamedanganyika eti yanamfia mungu.ni mungu gani gaidi kama sio ufinyu wa mawazo,tena bahati yenu siku hizi mkwele zaifu ndio anaongoza
     
  20. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Daah!ukweli waislam mumenipa mtizamo ambao sikuwahi kuwa nao maishani mwangu.

    Kama hamfahamu,badala ya kuweka mtizamo mzuri kuhusu dini yenu,mumeuharibu kabisa!Sijui ni kitu gani?

    Toka JK achukue nchi kumebadilika sana,na hata wale walioukuwa hawana maoni yoyote kuhusu uislam,mmesababisha wawe na picha mbaya sana kuhusu dini hiyo,take it or leave it ndo ukweli huo.
     
Loading...