Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh auwawa Mwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ami, Sep 30, 2011.

  1. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sheikh wa Msikiti wa Shamsiya, Haruna Mlala (39), uliopo katika mtaa wa Ibungilo Kirumba wilayani Ilemela jijini hapa, ameuawa baada ya kuvamiwa nyumbani kwake na majambazi usiku wa kuamkia jana.

    Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Mwanza, Liberatus Barlow, alisema tukio hilo lilitokea usiku wa kuamkia jana saa 7:00, baada ya kundi la majambazi kuvamia nyumbani kwake na kuvunja mlango kisha wakaingia ndani na kuanza kumshambulia.

    "Mara baada ya majambazi kuvunja mlango wa nyumba yake, waliingia ndani na kumkuta mtoto wake anajisomea. Walimuamuru awaonyeshe aliko baba yake na mara baada ya kuwaonyesha alikolala, majambazi wale walimuamuru Sheikh huyo kutoka chumbani na kumtaka atoe brief case (sanduku dogo) iliyokuwa na fedha," alisema Kamanda Barlow.

    Hata hivyo, Sheikh huyo hakuwa na sanduku hilo linaloaminika kuwa lilikuwa fedha, hali iliyowafanya majambazi hayo kushambulia na kumjeruhi sehemu mbalimbali za mwili wake. Kamanda Barlow alisema baada ya kutenda unyama huo, majambazi hayo yalitoweka na Sheikh huyo alikimbizwa Hospitali ya Rufaa ya Bugando kwa matibabu, lakini alifariki dunia muda mfupi baada ya kufikishwa hospitalini hapo kabla ya kuanza kupatiwa matibabu.

    Alisema kwa mujibu wa mtoto wa marehemu, Sheikh huyo alijaribu kupambana na majambazi hao, lakini walimzidi nguvu kutokana na majeraha ya kichwani na sehemu mbalimbali za mwili aliyoyapata na kupoteza damu nyingi.

    Aliongeza kuwa, Polisi inamshikilia mtu mmoja kuhusiana na tukio ambaye hakumtaja jina kwa maelezo kuwa uchunguzi unaweza kuvurugika.

    Majambazi hao walifanikiwa kuiba simu moja aina ya Sumsung yenye thamani ya Sh. 85,000.

    CHANZO:
    NIPASHE
     
  2. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Poleni wafiwa. RIP sheikh
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Kwamba walitaka briefcase yenye hela?!, kwani licha ya kuwa sheikh ni biashara ipi anayofanya?!, isijeikawa na ficha ukweli- naoan kama ni maujai ya kisasi, i stand to be corrected.
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,587
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    R.I.P Shekhe.
     
  5. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Innalillah wa inna ilayh rajiuun. Uchunguzi ufanyike na wauaji wakamatwe.Mungu amsamehe madhambi yake aliyofanya na amrehemu.
     
  6. l

    lumimwandelile Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    polisi hv kazi yenu nini
     
  7. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    seems like they knew whats up! good deal gone bad....alitaka zote. rip shekhe!
     
  8. Nkwesa Makambo

    Nkwesa Makambo JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 4,765
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    R.I.P Sheikh
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    naomba ile dua BAKWATA wanayotarajia kuwasomea viongozi wa CHADEMA wawasomee wauwaji hawa at least MUNGU ATAWASIKILIZA NA KUJIBU. rest in peace shekhe
     
  10. mdeki

    mdeki JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 3,281
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kheee?
     
  11. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Sheikh shehe rip
     
  12. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Si tunajuwa kuwa masheikh wote wana njaa.Hiyo briefcase ya pesa aliitoa wapi?.Au ilikuwa ni mbinu ya kuficha dhamira yao ya mauwaji tu.
     
  13. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tutakutana peponi maalim
    OTIS.
     
  14. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Nachukia sana wezi, hasa wezi wanaoibia maskini wenzao; Kama wewe ni MWANAUME, ingia benki kachukue mule ndani strong room, au zilizo kwa teller, zile ziko Insured!
     
  15. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sisi ni wa Mwenyezi Mungu,na kwake ndiko marejeo ya viumbe wote.
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    poleni sana wafiwa
     
  17. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Marehemu alijaribu kupambana na majambazi yenye silaha? Ni hatari sana its like a suicide.
     
Loading...