Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh auawa kinyama

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MziziMkavu, Sep 30, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,550
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280





    [​IMG]
    Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Mwanza, Liberatus Barlow,


    Sheikh wa Msikiti wa Shamsiya, Haruna Mlala (39), uliopo katika mtaa wa Ibungilo Kirumba wilayani Ilemela jijini hapa, ameuawa baada ya kuvamiwa nyumbani kwake na majambazi usiku wa kuamkia jana.
    Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Mwanza, Liberatus Barlow, alisema tukio hilo lilitokea usiku wa kuamkia jana saa 7:00, baada ya kundi la majambazi kuvamia nyumbani kwake na kuvunja mlango kisha wakaingia ndani na kuanza kumshambulia.
    “Mara baada ya majambazi kuvunja mlango wa nyumba yake, waliingia ndani na kumkuta mtoto wake anajisomea. Walimuamuru awaonyeshe aliko baba yake na mara baada ya kuwaonyesha alikolala, majambazi wale walimuamuru Sheikh huyo kutoka chumbani na kumtaka atoe brief case (sanduku dogo) iliyokuwa na fedha,” alisema Kamanda Barlow.
    Hata hivyo, Sheikh huyo hakuwa na sanduku hilo linaloaminika kuwa lilikuwa fedha, hali iliyowafanya majambazi hayo kushambulia na kumjeruhi sehemu mbalimbali za mwili wake.
    Kamanda Barlow alisema baada ya kutenda unyama huo, majambazi hayo yalitoweka na Sheikh huyo alikimbizwa Hospitali ya Rufaa ya Bugando kwa matibabu, lakini alifariki dunia muda mfupi baada ya kufikishwa hospitalini hapo kabla ya kuanza kupatiwa matibabu.
    Alisema kwa mujibu wa mtoto wa marehemu, Sheikh huyo alijaribu kupambana na majambazi hao, lakini walimzidi nguvu kutokana na majeraha ya kichwani na sehemu mbalimbali
    za mwili aliyoyapata na kupoteza damu nyingi.
    Aliongeza kuwa, Polisi inamshikilia mtu mmoja kuhusiana na tukio ambaye hakumtaja jina kwa maelezo kuwa uchunguzi unaweza kuvurugika.
    Majambazi hao walifanikiwa kuiba simu moja aina ya Sumsung yenye thamani ya Sh. 85,000.




    CHANZO: NIPASHE

     
  2. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jamani hii nchi! yaani wanakatika maisha ya mtu kwa simu yenye hiyo thamani tu!! RIP Sheikh!
     
  3. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kweli cha mjinga huliwa na mwerevu...

    Dhahabu na almasi zote hizo zilizojaa Kanda ya Ziwa...!!! Watu wanabaki kutoana roho kwa simu ya elfu themanini...!!! Lahaula walakwata.
    Si wangeni-PM niwatumie hiyo simu kama zawadi ya krismas badala ya kumdhulumu mwenzao nafsi yake? :confused2:
     
  4. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Very sad news. Kijana mdogo kudhulumiwa uhai kirahisi namna hiyo.
     
  5. J

    JabuJuma Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inalilah wainailah lajiuna shekh daah ndugu zangu 2napoelekea kubaya sana 2wemakin na mambo 2nayoyafanya
     
  6. K

    Konya JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema
     
  7. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    watu bana kuondoa uhai wa mtu na kuiba Samsung ...?
     
  8. jameeyla

    jameeyla Senior Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi.isije ikawa ni yale ya kufanyiana revenge kwa waliochomeana makanisa na msikiti.
     
  9. j

    jigoku JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mwanga wa milele umwangazie ee bwana
     
  10. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,057
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Innallilah wainaillah rajuun
     
  11. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Inalilahi Wainalilahi Lajuuni.
     
  12. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Alazwe mahali pema peponi
     
  13. Mr.Toyo

    Mr.Toyo JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 9, 2007
    Messages: 433
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inna lillahi wa inna Illahi rajiuun..
     
  14. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Too sad, Ujambazi kila kukicha.
     
  15. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mwenyezi Mungu amlaze mahali pema peponi.AMIN
     
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,550
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    Itakuwa ni njaa walifikiri Marehemu Sheikh ana mapesa kumbe hana kitu masikini wamee Mdhulumu nafsi yake Mwenyeezi Mungu atawalipa kwa hayo waliyoyatenda maovu zidi ya Sheikh wa watu.
     
  17. M

    Mwera JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukimwaga damu ya mtu lazma nawewe itakuandama,tayari wauaji 2 waliohusika wameshakamatwa na wamekiri kuhusika,sasa ilioyobaki ni kamanda barlow aongeze juhudi awakamate wote wauaji ili sheria ilichukue mkondowake,mauaji haya inaonekana kuna visasi vulani sio bure.
     
  18. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Inawezekana jambazi nao tupo nalo hapa na lenyewe linasema "Inna Lillahi wa Inna Ilaihi Rajiun," because that's all we do after such insensate mayhem, just Mungu this Mungu that, hakuna cha jambazi anatafutwa, hakuna cha polisi waliitwa au hawakuitwa, hakuna cha any leads, arrests so far? Nothing. Mungu ametoa Mungu ameua, Mtanzania kamaliza hapo, ndivyo tunavyo solve majanga yetu, kwa salamu za rambi rambi nyingi na kumwachia Mungu awa punish, hivi huyo Mungu angekuwa anaweza kum punish mtu angewaacha wamuue mtumishi wake kikatili namna ile for no freaking reason? "Mwanga wa Milele umwangazie ee Bwana," Bwana kashindwa kumlinda na mivisu ya majambazi amuangazie mwanga marehemu saa ngapi?

    Crime and punishment is the issue, si dua na mapambio, tuzidishe juhudi kwenye law enforcement efforts, end of story.
     
  19. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,740
    Likes Received: 1,870
    Trophy Points: 280
    Bwana alitoa,
    Bwana ametwaa,
    Mapenzi ya Bwana yatimizwe!!
     
  20. tatizomuda

    tatizomuda Member

    #20
    Oct 1, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nchi yetu imeingiliwa na mdudu gani kila kukicha matukio ya mauaji kila kona mbeya nako watu wanapigwa nondo kila kukicha,jeshi la polisi limekuwa linaripoti mauaji kama wamekuwa maofisa habari na sio walinda usalama wa wanachi na mali zao wao kazi yao kwenda kuwakamata cdm tu wakifanya mikutano,fanyeni kazi tafteni waalifu watu waishi kwa amani,raia hawana imani na jeshi la polisi maana limejaa rushwa na wizi na ndo hao wanashilikiana na majambazi........cdm chukueni nchi ondoeni hawa askari wazembe tumechoka kutumikia mafisadi......rest in peace wote waliotangulia mbele ya haki
     
Loading...