Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Abdallah said: "We want all bars and restaurants to be closed. Zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MaxShimba, Sep 3, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Zanzibar — The Zanzibar Muslim Youths Mobilisation and Propagation group has said it supports the recent wave of burning of bars in the isles, and vowed to take tougher action against people selling alcohol.


    "We support those burning bars, although we have not urged them to do so. We ask the government to make sure all small restaurants and bars are closed....," the group's leaders, Sheikh Msellem Ali, Sheikh Azzan Khalfan and Sheikh Abdallah, said.

    Sheikh Abdallah said: "We want all bars and restaurants to be closed.... read more allAfrica.com: Tanzania: Zanzibar Group Supports Arsonists Targeting Bars
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    "The Zanzibar Muslim Youths Mobilisation and Propagation group" hii group ni ya nini hasa? Do they have such a group kule Tanganyika?
     
  3. J

    Juma. W Senior Member

    #3
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    kwa nchi inayotegemea utalili kama yenu, sijui itakuweje? Nadhan watalili wengi watawakimbia
     
  4. Tonny

    Tonny JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wachome na hoteli zote za kitalii ndo uchumi wao utaimarika zaidi
     
  5. u

    ugawafisi Senior Member

    #5
    Sep 3, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana, choma bar zote hizo, washenzi hao wanataka kuharibu maadili ya zanzibar, bora muungano ufe ili zanzibar iwe nchi ya kiislam halafu tumuone mwanaharam yoyote anakuja kufungua bar, tutanyongaaa.
     
  6. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    This is poor AND very silly thoughts!! why small bars and NOT MAJOR ONES??? should be mental healthy issues here!
     
  7. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Hawa jamaa kwa kupenda gelesha, duh
     
  8. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkakati,Mchakato na mpango ukifanikiwa nahamishia familia yangu zenji
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Matatizo ya akili,
    znz kuna tatizo kubwa sana la madawa ya kulevya,
    hilo hawajaliona....kweli kuna kitu huko CHUO sio bure, inakuajje mtu awe so dull?
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sijui kama huu ndio ule 'uliberali' aliokuwa anaongea Jussa kwenye mdahalo week iliyopita. Kitu kinachonishanga ni kwamba hadi sasa serikali haijasema chochote kuhusu huu uchomaji wa bar! Lakini kodi wanapokea bila shida. Malipo ya VAT kwa upande wa zanzibar pombe ndio inaongoza kwa kutoa kodi.

    Lakini jambo moja kubwa ni uchumi wa Zanzibar. Utalii ndio sekta inayoongoza. na hizi taarifa za kuchoma moto zimeshaanza kusambaa kwenye international media outlets. Sasa hivi hotel zote zikifungwa watu wataathirika vibaya. Sio muuza nyanya wala mwendesha taxi atakayesalimika. wote watapoteza mapato.

    Sijui ni idea ya nani hii ya kuchoma bar. na dhambi ni kunywa pombe tu?
     
  11. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Pombe huzaa Dhambi Nyingi mtu kuondoka kwenye kili yake kwa muda fulani akishalewa huweza fanya baya lolote kiuungwana sio vyema sana kwa watu wenye kupenda maadili So Itakaa upande wa Vibaya ambavyo ni haramu.

    Tatizo likishaanza ni kama Safari huanzisha nyingine Itakuja madawa ya kulevya n.k hata makanisa utakuja sikia yaondolewe huu ni mwendo mbaya wa wivu na tabia mbaya kwani mtu imani yake ndio itamuokoa kama anaamini mwisho wa maisha ataenda wapi na atapokelewa kwa mchujo wa mema na mabaya aliyokuwa anayafanya hapa duniani.

    hizi ni nchi zin utawala wake na wananchi ndio waamuao haswa kutokana na ushawishi wa watu wenye kutaka hiki na kile kwa manufaa ya wengi au yao binafsi kama kuna watanzania visiwani wachache wamekubaliana kupinga hicho kitu wakashawishi jamii nzima wakishinda maoni waachwe wafikishe ujumbe na kama sheria zitungwe na vyombo husika na sio kingine kwenye dini inakataza kunywa wanaojiamulia kunywa huna madaraka ya kumkataza sababu wewe ni mfuasi tu sio muamana.
     
  12. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hivi nyumbani kwako kukiwa na matatizo mengi ndo huwezi kuondoa moja moja?
     
  13. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mweh! hivi familia yako inaishi kwa pombe tu/ duh!!
     
  14. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kwanini usubiri Zenji, nenda kule kwa mujahidina , Afganistan.
     
  15. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #15
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Sasa kama Wazanzibar wenyewe wamehamua kufunga bar zote uko Zanzibar, ili suhala linawahusu vipi Watanganyika!?
     
  16. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    maashaalah ni mwanzo mzuri
     
  17. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Me naunga mkono hoja 7bu bar hizi ndogo ndio zinaathiri jamii kuliko za hotel ya kitalii ambazo mznz wa kawaida hawezi kuingia na kuhusu madawa hayauzwi dhahiri km pombe laiti yangekuwa yanauzwa tungewafata nao wafunge sasa makafiri inawauma nini mbona sisi hatuingilii mambo yenu huko kwenu
     
  18. mkuyati og

    mkuyati og JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 665
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    hamko siriaz, booze makes the world spin. i thnk i wont be cumn there anymore, coz ntaboreka tuu.
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mnachofanya ni kosa la jinai, hakuna justification.
    Msijifiche kwenye kivuli cha dini kufanya ushenzi, mkiambiwa yours is a questionable one, mnang'aka!
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    kuna watanganyika wako kule na wanaendesha maisha yao ya kawaida kule!
    one thing, why all small restraurants and bars only? huko serena hotel hawauzi pombe na wateja hawanunui ngono?eh, ntashangaa kesho!wangedili na madawa ya kulevya,ambayo watu wanaingizwa kwa mtego ingekua na impact zaidi!
    <br />
    <br />
     
Loading...