Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh aandaa kongamano la kitaifa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mgomba101, Oct 12, 2012.

  1. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    WATANZANIA wametakiwa kujitokeza na kushiriki katika Kongamano la kitaifa linalotarajiwa kufanyika Novemba mwaka huu, ili kujadili mustakabari wa rasilimali zilizopo nchini.Akizungumza na waandishi wa habari jana jijini Dar es Salaam, Sheikh Rashid Kayumbo, alisema ameazimia kuandaa kongamano hilo, ili kuona ni namna gani rasilimali zilizopo zinamnufaisha mwananchi tofauti na ilivyo sasa.Alisema kongamano hilo litashirikisha watu wa kada mbalimbali wakiwemo wabunge, vyama vya siasa, viongozi wa dini pamoja na asasi za kiraia.Sheikh Kayumbo alisema anakerwa na baadhi ya viongozi ambao wanawapa fursa kubwa wageni kutoka nje na kushindwa kuwasaidia Watanzania kupitia rasilimali zilizopo.“Ukipitia ripoti ya Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali ndiyo utaamini kuwa serikali haina dhamira ya kweli katika kuwasaidia Watanzania,” alisema.Alisema kripoti hiyo inaonesha jinsi baadhi ya wawekezaji nchini walivyoweza kusaidiwa katika mitaji yao huku wakiwepo Watanzania waliokosa mitaji na serikali kushindwa kuwasaidia.Alibainisha kuwa kabla ya kufikia uamuzi wa kuandaa kongamano hilo, alijaribu kuwasilisha taarifa zake Ofisi ya Waziri Mkuu, Mizengo Pinda, lakini baadhi ya barua zake hazikujibiwa.

    source: tanzania Daima
     
  2. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Safi sana sheikh,tunakuunga mkono kwa jitihada zako.
     
  3. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    we support
     
  4. N

    Nyakipambo JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii ndio inatakiwa kufanywa na viongozi wa dini na sio kukesha wakitukana ooh mara dini yangu ya kweli mara sijui nn
     
  5. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    namuunga mkono 100% kabisa ni wapi hiyo niende na mie ,du nimekumbuka sina hijab!!!!sio kuandamana eti mtu kakojolea msaafu,KWA HILI WAKRISTO JITOKEZENI NA SIE PAGANISM WAABUDU CHINI YA MITI NJIA PANDA MAPANGO YA AMBONI HEBU TOKENI JAMANI!!!!!!!!! cacico kimenuka njoo huku
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. C

    Careboy wamuntere Senior Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiukweli nimefurahi kwa koment zote kuhusu hii thread, kwenye masuala ya msingi tusimame pamoja regardless nani kasema tutafika pema.
     
  7. C

    Careboy wamuntere Senior Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umenza na busara ukamalizia na uharo, angalia wote waliokoment hapo halafu ujiulize kama zimetimia au vp.
     
  8. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
  9. p

    petrol JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Sheikh tuko pamoja. Hayo ni mawazo ya maendeleo
     
  10. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 3,296
    Likes Received: 532
    Trophy Points: 280
    Mmm, ngoja nami nitaenda though ninawasiwasi sana kama hiyo ndo itakua maada!
     
  11. C

    Careboy wamuntere Senior Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa wewe unapoenda kwenye kongamano ni lazima uvae kanzu au hijabu? mbona sijaona kwenye thread kama kavitaja vitu vya kuvaa.? jitahidi kuwa na busara mzee mi nadhan aliyepost kapost kwa nia njema ila wewe unataka kuingiza ukereketwa jambo ambalo sio zuri.
     
  12. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Ningekushukia wewe sema misemo imesaidia Funika kombe shetani apite.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. f

    findu fiki JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Awadhi2009.Huna dogo????
     
  14. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nia ya mkutano siku zote huwa njema ila ngoja wakutane ni MAJUNGU,KULALAMIKA,KUENEZA CHUKI DHIDI YA UKRISTU N.K nasema hivyo kwa sababu nilishawahi kuingia kwenye kikao chenye jina zuri lakin yaliyozungumzwa humo yanatisha.
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,615
    Trophy Points: 280
    Shehe atapata wapi akili? amawarubuni Wakristo tu mjae mlipuliwe, jihadharini sana na magaidi.
     
  16. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nadhani katika watu wadini hapa JF wewe unabeba bendera maana kila post ya dini lazima upost utumbo tu'au unafurahia sana watu wanapokwanguana kwa masuala ya dini?kuwa na hekma japo kidogo sio lazima kila post ushushe coment
     
  17. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Safari hii Sheikh kapata wapi akili nzuri ya namna hii??? Iwapo kweli atakihubiri hicho anachoitia watu, basi hii ni ishara nzuri. Ninampongeza sana!!! Lakini ngoja kwanza tusubili tuone!!!
     
  18. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,848
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280

    Mkuu ukijibizana na mwehu wewe utaonekana ni mwehu zaidi! Hakuna jibu zuri kwa mwehu kama kumkalia kimya na kumdharau!
     
  19. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,908
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    vema pia ungetujuza huyu shehe ni wa taasis gani?, BAKWATA au Ponda?, maaana isijekuwa ni shehe wa madrasa ya kizuiani anajifanya kuitisha kongamano la kitaifa, asijjekuwa anataka watu wakusanyike aanze kumwaga pumba!
     
  20. hasason

    hasason JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    wapendwa huu ni mwisho wa dunia!
     
Loading...