Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheik Yahaya atatoka vipi?Maana uchaguzi umefanyika

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by sem2708, Nov 5, 2010.

  1. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Yule mtabiri aitwaye sheikh yahaya alitoa utabiri kuwa uchaguzi utaahirishwa kwa kuwa jambo baya litamtokea mgombea sasa atajitetea nini?
    Maana uchaguzi umefanyika.
    Kuhusu mtu kufa ghafla atakayempinga kikwete,Shibuda hakufa either kimwili ama kisiasa kwa kuwa ameshaukwaa ubunge...
    Ajitokeze tumsikie...Kibararaka Mkubwa wa CCM wewe..
    Kazi kutisha wananchi kwa ushirikina....
     
  2. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mshirikina mkubwa yule.utabili wake ulivunjwa nguvu tangu shibuda alipompinga Kikwete.
     
Loading...