Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheik Ponda ni janga lingine la kitaifa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by inspectorbenja, Oct 16, 2012.

  1. i

    inspectorbenja Senior Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 14, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    nimemuona kwenye tv jioni ya leo akizungumzia vurugu za mbagala -alikuwa yeye na wenzake nadhani ni masheik wenzage.hoja anayojenga anadau serikalu ndio ya kulaumiwa sababu haishughuliki matatizo ya kidini sababu rais kaenda kuangalia makanisa yaliyoharibiwa na hakwenda kuangalia misikiti ambayo polisi waliwapiga watu-akaonyesha na kilungu ambacho anadai wamekikuta msikitini.my take huyu sheikh ni **** na punguani amekwepa kabisa kuzungumzia unyama ukafiri na ufedhuli waliofanya kwa makani.
    sheik ponda ni ibilisi mwana wa nyoka aogopwe na kulaaniwa kabisa
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sheikh Ponda siyo janga kama sheria ingekuwa inachukua mkondo wake. Wacha serikali impe kichwa kwa kuendeakeza sera za udini.
     
  3. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    haya matendo yanayofanyika nahisi kuna mkono wa al kaida au boko! hii sio dini!!
    waislam tusikubali kutumika kwa maslahi ya watu wachache......wenzetu wanatutuma wao wanalipwa sisi tutafia segerea na familia zetu kutaabika
     
  4. A

    Antar bin Shaddad JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hana hoja,uwezo mdogo wa kufikiri ni "sheikh ubwabwa" hakuna muumini wa kweli wa dini ya KISLAMU anayeweza kuchoma moto nyumba ya ibada ya madhebu mengine kimsingi hawa ni wahuni na makafiri waliojificha katika kivuli cha UISLAMU
     
  5. ugolo wa bibi

    ugolo wa bibi JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huyo mzee ni uamsho!
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    wekeni cv yake hapa
     
  7. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa lazima analindwa sio bure.
     
  8. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,825
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    sure mkuu i know muslims ndi ndugu/jamaa zangu nmeishi nao vizuri
     
  9. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    cv ATOE WAPI HUKO KUKU MKUU??

    Kova si alisema atamkamata wakati wowote

    watanzania, shekhi ponda sio janga, ni mpuuzi mmoja anayejua serikali ni dhaifu na anaiburuza, he is like a spoilt b****

    wamtandike viboko marambili tu uone kama atakua anongea-ongea

    HIVI HAKUNA KABISA VIJA WA KIKRISTU KUMPFUNDISHA HUYU KUKU ADABU?
     
  10. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    na hizo tivii zinazompa airtime ni pumbavu kabisa
     
  11. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,825
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    Mkuu inspectorbenja huyo ponda kaonyeshwa tv gani? Nivizie marudio Sijawahi kumuona na hamu nae ile mbaya
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu haya mambo sasa yanachosha
     
  13. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata sheria haina haja, zaidi busara za Rais tu. Kwa kweli yametukuta na Rais wetu huyu
     
  14. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo kubwa na elimu waliyonayo wenzetu hawa
     
  15. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Star TV
     
  16. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ah mkuu hapa sasa ....................
     
  17. l

    leekud Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mzee lazima awekwe chini ya ulinzi mkali sana maana ametusumbua sana kwenye sensa kiasi kwamba taarifa ya sensa inatiliwa mashaka, sasa analianzisha la udini na ndio hawa wanaisema CHADEMA ni chama cha kikristo.ya Huyu kova angefanya mambo yetu kama yale ya kule Mbeya wakati ule. Huyu Mzee angetulia kimyaaa.
     
  18. controler

    controler JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,537
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The later is the boss of the former. Other wise ni ndugu moja!
     
  19. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ponda kutakuwa tu na mtu ampaye kiburi,siyo bure..
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,493
    Trophy Points: 280
    CV yake inaonekana jina tu, hana background ya kitaaluma, wala hana uzoefu wa kiutendaji.
    Bakwata waliuliza amegraduate chuo gani cha kiislam, akakosa jibu
     
Loading...