Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shehena ya simu yaibiwa uwanja wa ndege

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shy, Oct 12, 2008.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Taarifa zilizoingia sasa hivi zinasema kwamba kuna shehena kubwa ya simu za mkononi zimeibiwa uwanja wa ndege ya JK nyerere , watu walioiba simu hizo bado wanatafutwa toka mapema leo asubuhi.

    Kama utatokea kuuziwa simu yoyote kutoka UK au ambayo huitambui uzuri tafadhali toa taarifa kituo cha polisi ili kufanikisha zoezi hili
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2008
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Hizo simu ilikuwa mali ya nani?
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ni mali ya mfanyabiashara jina lake sijaweza kulipata lakini airport wale polisi wa pale , migration na wengine wa usalama hawako makini saana na wengine ndio dili zao kuiba vutu vya watu na kwenda kuuza nje kwa bei rahisi na za kutupa
     
  4. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #4
    Oct 12, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kibongobongo style.
     
  5. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ? ??????????????????????????????????????? una uhakika ???????????
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,053
    Trophy Points: 280
    Msala inabidi wawajibike..........wote waliokuwa zamu siku hiyo....
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    shy yeye alikuwa anazipeleka wapi na zinatokea wapi??kama zinatoka uk kuja dar huoni zmempata mwenyewe mzawa pengine zingeenda kugawiwa wazungu migodini

    wacheni watanzania wale kwao maana ufalme wa duniani ni wao

    mi sioni tatizo kama atendelea kugawa kwa wazawa
     
  8. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ilikuwa imepakiwa katika shirika la ndege la kenya leo nimefika hapa uwanja wa ndege kuuliza hili na lile na kufanya uchunguzi zaidi wengi wanasema kwamba ni kawaida vitu kuibiwa ila sio kwa wingi namna hiyo na inawezekana vitu hivyi viliibiwa kenya na sio tanzania kwa sababu walibadilishiwa ndege uwanjani hali ndio iko hivyo hiyo ni taarifa kutoka kwa baadhi ya wafanyakazi wa sehemu kadhaa hapa uwanja wa ndege - mengine nitaandika zaidi katika makala fupi ya jinsi watu wanavyoiba vitu uwanja na ndege wanapouza pamoja na majina ya wengi ya walanguzi wa hapa uwanjani
     
  9. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #9
    Oct 14, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kama usku na mchana mkuu mwenaku.
    Iwapo mafisadi wanaiba hela za uma na kutokufanywa lolote,
    nd'o iwe walalahoi?...Kwa ufupi ni mtindo wa kunyakua...ukishikwa
    bahati mbaya.
     
Loading...