Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shehena ya bangi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tz1, May 30, 2012.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Polisi Arusha leo alfajiri wamekamata lori likiwa na magunia 50 ya bangi mpakani wa kenya na TZ.
    MAGUNIAYABANGI3.JPG
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Elezea /fafanua zaidi ili tuweze kuchangi. Lilikuwa linaingia Tanzania au lilikuwa linaenda Kenya. BTW, nadhani walishindana dau.......
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Gama Lilikuwa lina enda kenya.Hata mimi naamini walishindwana dau maana mzigo huu ni mkubwa sana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...