Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shehena ya 2010

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Waridi, Jan 1, 2010.

  1. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wakuu,
    Hebu na tujuvyane sawia huu mwaka mpya umesheheni mambo gani.
    Nalianzisha, tafadhali orodha iendelee
    • Mwaka ambao hakuna hata kiongozi mmoja wa baraza la mawaziri la kwanza-Tanganyika huru aliyeko hai
    • Mwaka wa uchaguzi mkuu Tanzania
    • Mwaka wa kuanzishwa kwa sarafu moja ya Afrika mashariki
    • Mwaka wa michuano ya kombe la mataifa ya Afrika
    • Mwaka wa michuano ya kombe la dunia, kwa mara ya kwanza inafanyika barani Afrika
    • Mwaka wa kimataifa wa biodiversity
    • Mwaka wa...
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    mwaka ambao wanajf karibu wa4 wanaoa!
     
  3. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,246
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Sio kweli , JOB LUSINDE MALECELA alikuwemo kwenye cabinet ya Tanganyika huru na bado yupo anadunda pale IDODOMYA!!
     
  4. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Habari njema hii, naomba ujumbe kwenye kamati japo moja, ha ha ha ha!
     
  5. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Masahihisho yamepokelewa. Waweza kuwa na taarifa za umri wake kwa sasa na mtazamo wake kuhusu kile kinachojiri nchini. Yamkini taifa laweza kutega sikio kwake ili kuchota busara na ushauri baada ya wenzake wote kutangulia mbele ya haki.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Pamoja na Sir George Kahama!
     
  7. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Naona info toka blog ya michuzi imenilisha kasa. Uko sahihi
     
Loading...