Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shehena nzito ya vifaa vya ccm vyaingizwa nchini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzito Kabwela, Sep 30, 2010.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Habari za UHAKIKA 100% zilizonifikia hivi punde ni kuwa Shehena nzito ya FULANA, PICHA ZA MUUNGWANA ZA SIZE TOFAUTI, MAGARI, KHANGA, NK vinamaliziwa kufanyiwa clearance na kampuni ya Whind Freight Clearing and Fowarding. Clearance hiyo imeanza jana na bado MZIGO unaendelea kumimimnwa. Haijulikani gharama za kutengeneza mzigo huo mzito ni ya CCM au kuna vyanzo vingine vya mapato au wamekopa.
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Duuu aisee watuwagawie hizo nguo ila terehe 31 tumia ubongo wako!!
     
  3. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hapo lazima kuna EPA Nyingine mwaka huu. Nakumbuka gazeti la Mwanahalisi lilishaandika kwamba fedha ya Ikulu ndo imetumika kwa kazi hiyo. Ukombozi wa nchi hii unahitaji safari ndefu.
     
  4. l

    lembeni Member

    #4
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona hakuna kampuni kama hiyo tanzania?
    Whind Freight Clearing and Fowarding
     
  5. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,810
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    Inaelekea CCM peke yake ina uwezo wa kununulia kila mtanzania T-Shirt, Kofia na khanga. Sasa sijui kwa nini Serikali inasema elimu bure haiwezekani. Je CCM ni tajiri kuliko serikali ya TZ!!!!
     
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,623
    Likes Received: 9,203
    Trophy Points: 280
    CCM wamesema vyama vya upinzani ni vya msimu tuu, sasa wao kama sio wa msimu na wanafahamika vyema nguvu yote ya nini kijitangaza?
     
  7. M

    MSAUZI JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2010
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Whind Freight Clearing and Fowarding ???? duhh...wapi uko south Africa?
     
  8. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ukweli mtupu, tusubiri vumbi litulie nina uhakika kuanzia March 2011 tutaanza kusikia madudu ya size ya EPA na zaidi. Kwa nini gharama zote hizi???????????????????????????????
     
  9. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ngoja wazirudishe hizo pesa kwa watz. Lakini tarehe 31 october ni moja kichwani, kura kwa Dr Slaa. Haiwezekani watu wananunua madaraka kwa nguvu kubwa hivyo ili iweje? Hawaoni watu wanavyoishi kwa shida? Kwa nini hizo pesa wasitumie kwa mambo ya maendeleo? Inatia aibu watu wazima na akili zao wanafikiria watz bado ni wajinga.

    I hate this style, sitaki hata kuisikia ccm lakini kwa vile wananilazimisha inabidi niwasikie.
     
  10. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vyovyte iwavyo, siyo rahisi kujua clearing and forwarding companies zote za hapa Tanzania. Ninaamini kuwa CCM yenyewe ndo ya msimu baada ya 2010, wasubili 2015. Ugawaji utaanza lini? Tutakuwa tumepata madekio majumbani kwetu. Mimi siwezi kuweka mwilini mwangu picha ya JK. Aibu tupu....
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Tulia. Usijali.

    Mwaka huu hayana wavaaji hayo matambala yao.

    Acha wayalete tupigie deki.
     
  12. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mmmmh mi naogopa maisha baada ya uchaguzi maana CCM wanatumia hela nyingi kwa kampeni na ni uhakika kuwa hizo hela zatoka serikalini ambazo ni kodi ya walala puuu, Mwaka wa mabadiliko ni huu, tutokomeze ufisadi huu.
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yana mwisho haya!!!
     
  14. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Usiulize maswali ya kijuha....................
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,044
    Likes Received: 5,239
    Trophy Points: 280
    Wacha wafanye watakavyo, mwaka huu ni kuwanyima kura, hiyo ndio dawa pekee.
     
  16. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hivi, mlitegemea nini kutoka kwa viongozi wa aina hii?, Mie machozi yananidondoka. Naapa mi ntavaa kombati.
     
  17. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Hata mimi ninahitaji hizo t-shirt, kikubwa kadi yangu ya kupigia kura niendelee kuimiliki
     
  18. MANI

    MANI Platinum Member

    #18
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,851
    Likes Received: 869
    Trophy Points: 280
    Nafikiri ni WIMBI FREIGHT
     
  19. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2010
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,568
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Jamani m'mesahau maisha bora kwa kila Mtanzania by 2010? Ahadi hii inaendelea kutimizwa hata kama wananchi hawana chakula, watoto wao wanafeli shule na wale wa kike kuambulia mimba, walau wanakofia, kanga na T-shirts za kijani.
     
  20. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeishiwa madekio na matambara ya kusafishia gari; ngoja wayagawe tupate mitambara ya kudekia
     
Loading...