Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shehe yahya na kifo cha shibuda kisiasa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by JOYCE PAUL, Nov 1, 2010.

  1. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    utabiri umetimia au?
     
  2. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hana ajualo gwagula yule
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    waislamu watujibu kuhusu sheikh wao tafadhari sisi wengine hatujuagi siku za kufa watu isipokuwa uislamu tu ndiyo unaweza..........
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hopeless
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Acha kashifa za kidini hapa. Unajimu wake hauna uhusiano na taasisi za waislamu ni wake mwenyewe. Ni matusi na udhalilishaji kuhusisha unajimu wake na uislamu. Wewe hufai kuwepo katika jamvi hili (JF) kwani unaonekana ni mdini na unalipeleka taifa letu kusiko.
     
  6. J

    Jafar JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kumbe Shekh Yahya alimaanisha kifo cha CCM (duuuu woote tulifumbwa macho)
     
  7. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ongeza jitihada unaweza kuwa maarufu humu jamvini......
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hopeless
     
  9. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Atakufa yeye na si muda mrefu atawaacha wale aliowatabiri akuwa watakufa. Yaani chama kinachotegemea mizimu, nyota, majini, maruhani, majuha, etc ni hatari na hakifai kabisa. Tena mnatumia vyombi vya habari kukazia ushuzi huo, upo Salva R?
     
  10. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    **** Sheikh Yahya,**** his genies and if you believe him **** YOU TOO!!
    Kama mnanifungia nifungieni tu ila namchukia kuliko ninavyomchukia shetani mwenyewe.
     
Loading...