Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shehe Yahya chalii

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Yo Yo, Nov 1, 2010.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Alisema shibuda atakufa...alipobanwa mbona mtu hafi?? akasema atakufa kisiasa....atashindwa na kupotea kabsaaaa.....
     
  2. s

    siwalaze Senior Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    achaneni na wachawi!!! Sisi ni sauti ya Mungu hatuongozwi na wachawi!!!!
     
  3. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Shehe Yahya Hussein anahangaishwa na njaa. Hata hao anaowapata nao wana matatizo ya ubongo kama yeye. Huyu wala si shehe bali mshirikina wa kawaida tu anayeutia aibu uislam kwa njaa zake. Na alaaniwe kiumbe huyu sawa na mabwana zake yaani mafisadi na wachakachuaji.
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    tunajua ana kazi mbili......usalama na uganga....
     
  5. C

    Challenger M Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ole wake yule asomaye nyota, mpiga ramli na wachawi hakika Jehanamu ni yao. Inampasa atubu dhambi zake zote alizozifanya ikiwemo na kuiba nyota za watu apigweeeeeeeeeeeeeeeeeeee..............
     
  6. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hako kazee ukikaoa hivi sasa utakaonea huruma. kamechuja sana. afya imeyumba siyo mchezo. sikaombei vibaya lakini siku zake zinahesabika tu.
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Usalama!! Labda usalama wa jk na familia yake, tena usalama wa kimazingala.
     
  8. p

    p53 JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    kwani naye yuko UWT?
     
  9. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mimi nilifikiri amekufa. Chali yenyewe ndiyo hiyo? Mbona siku zote huwa anachemka tu. Si ndiye aliyesema Rais wa Tz angekuwa mwanamke, na akasema uchaguzi ungeahirishwa? sasa yameishia wapi?
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    nakumbuka ndio alimsakizia jamaa mmoja kipindi kile cha uhaini afika kusini akavushwa mpaka maputo....
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Mkuu wala usihangaike na huyu mshirikina!
     
  12. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    Alikuwa akimanisha Yeye atakufa. Yahaya atakufa in Jesus name
     
  13. JJ Masselo

    JJ Masselo Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kwani Shehe Yahya nani? hana lolote mweupe tu yule, haya sasa aseme lingine tena, Kelele za mlango toka lini zikamzuia mwenye nyumba kaulala? tumesha mhakikisha kua hana lolote.:tape:
     
Loading...