Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shehe Yahaya Aja na new TV...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Magulumangu, Dec 18, 2010.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamani huyu mzee nimesikia tetesi anakuja na tv show yake kuonyesha yote aliyotabiri na yametokea, hivyo atawaproovia watz kuwa yeye ni mwanzo na mwisho wa UTABIRI kupitia TV show yake...kaeni macho kushuhudia SHEHE YAHYA akiwaonyesha mambo yake...
     
  2. o

    olng'ojine Senior Member

    #2
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tunasubiri kwa hamu kubwa ili atuthibitishie pale aliposema uchaguzi hautafanyika kwani kuna mgombea mmoja kati ya waliokua wanagombea Urais atakufa...non sense.
     
  3. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    MAJIBU yote mtapata hilo halina shaka, shehe wa ukweli anakuja kivingine maana watu wanampigia kelele mno, kila swali litajibiwa hivyo msiwe na hofu..............
     
  4. kawakama

    kawakama JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,298
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ushirikina tu hana lolote huyo sheikh ubwabwa
     
  5. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2010
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hakuna maana yoyote, sasa mnashangaa nn kuona anatabiri na yote yanakuwa, sioni hoja hapa!!! kwani nini asiyejua ushirikina nini? nani asiyejua shetani anweza kufanya nini? na mawakala wake ni akina nani? nani asiyejua Mungu anweza kufanya nini? na mawakala wa Mungu wanaweza kufanya nini!

    Tusifurahi tuuu, au tusiwe kama wachanga wa imani! so let him show us, BUT mti mwema au mbaya hujulikana kwa matunda yake eventualy!!!. guyz thay is the world of the spirits, it is knowldge, some one soo naive might be traped and entirely rest on the bad/good spirit!!. Let us see if his profecy will give glory to GOD, and actualy if you are keen enough you might have known it by now. These are the Times!!
     
  6. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushirikina wapi?,kwani hata ushirikina anaujua?,ni utapeli tu anaofanya!!

     
  7. A

    Akiri JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    upuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuzi mtupu. ataangalia JK na wote wanaolindwa na maluhani
     
  8. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    naona vipindi vya comedy vinaongezeka katika luninga zetu.....shehe yahaya (ze comedy) na askofu gwajima (orijino comedy)
    tutajua nani zaidi kati ya tapeli na msanii.....
     
  9. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2010
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mtumishi wa mungu Gwajima siyo Askofu bali ni Mchungaji lakini kikubwa nataka kukushauri usitafute laana kwa kuwakashifu watumishi wa mungu.Mungu mwenyewe atashughulika naye kama anafanya usanii lakini wewe endelea na yale yaliyo yako na ya mungu mwachie mungu maana yeye ndiye anayemjua.
     
  10. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    gwajima na yahaya wote sanaa.....tena hao ndo wanatafuta laana ya Mungu kutumia kivuli chake kufanya sanaa zao.......
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    na siku zake zinahesabika mpuuzi huyu
     
  12. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    'Shehe' Yahya Hussein alitabiri mgombea yeyote atakayegombea Urais kupambana na JK angekufa!
     
  13. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    unanadi na kushabikia ushirikina, hebu toka hapa
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,494
    Trophy Points: 280
    Kumbe Malaria Sugu ni mgawa dawa kwenye kilinge cha shehe yahaya husseni pale magomeni
     
  15. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tatizo sio kujibu maswali.! Tatizo ni majibu ya ukweli... Who to Question? You have a lot to do 4 ur coutyr and family, don't listen to him
     
  16. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    shetani na mapepo yake
     
  17. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Oh!kumbe ndiyo maana rafudhi yake inafanana na ya shehe yahaya!!!
     
  18. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kuna madai kuwa Watu wanaoongoza kwenda/kutumia waganga wa kienyeji/Ndumba wanaogoza kwa kuishi maisha ya kufedheheka sana.Wanapa fedha lakini wanaishi kama maskini wa kutupwa ,hata humu JF wapo kibao
     
  19. Solita

    Solita Member

    #19
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi bado anaendelea kutabiri? si alichemsha kuhusu kufa kwa mgombea?
     
Loading...