Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shehe Ponda Mahakamani BALAAAA

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Feb 20, 2013.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2013
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 36,640
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 48
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    Msafara ukianza kutoka Mahakama ya Kisutu
    [​IMG]
    Ulinzi ulikuwa ni wa Uhakika
    [​IMG]
    Kikosi maalum cha Kutuliza Ghasia Magerezani (KMKM) nacho kilikuwepo
    [​IMG]
    [​IMG]
    Ulinzi Ukiwa umekamilika nje ya mahakama
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    Picha juu na chini Mfuasi wa Ponda akidhibitiwa na askari
    [​IMG]
    Mfuasi wa Sheikh Ponda Issa Ponda akijitetea mbele ya Askari wa Kutuliza Ghasia (FFU) baada ya kutolewa amri ya kuondoka katika eneo la Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu jijini Dar es Salaam wakati kesi inayomkabili Sheikh huyo ilipoanza kusikilizwa leo.
    [​IMG]
    Wakiwapokea na kuwapongeza wenzao wanao tuhumiwa pamoja na Ponda
    [​IMG]
    Katibu wa Jumuiya na Taasisi za Waislamu, Sheikh Ponda Issa Ponda (katikati) akiwa katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu jijini Dar es Salaam wakati kesi inayomkali ya uchochezi na wizi wa malighafi zenye thamani ya Sh.milioni 59 inayomkabili Katibu huyo na wenzake 49 ilipoanza kusikilizwa leo.
    [​IMG]
    Sheikh Ponda Issa Ponda akiwa katika basi la Magereza tayari kwa kurejeshwa Mahabusu.
    [​IMG]
    Wafuasi wa Sheikh Ponda Issa Pondawakilifuatilia gari lililombeba kiongozi wao wakati akitoka Mahakama ya Kisutu.
    [​IMG]
    Kundi la Wafuasi likiwa limejikusanya karibu na Jengo la Sophia House huku Polisi wakiwa kando yao.
    [​IMG]
    Wafuasi waliokuwa nje wakiimba wakati gari likitoka
    [​IMG]
    Wengine zaidi wakitoka Mahakama ya Kisutu.Picha na Mroki Mroki na Dende JR
    ----
    Kesi ya Uchochezi na Uharibifu wa mali inayo mkabili Sheikh Ponda Issa Ponda na wenzake leo imeendelea katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu Jijini Dar es Salaam huku Polisi wakiwa katika doria kali ya kuimarisha ulinzi katika viunga jirani na Mahakama hiyo ambayo imejizolea umaarufu mkubwa jijini Dar es Salaam na Tanzania kwa ujumla kwa jinsi inavyo endesha kesi na watu wa aina mbalimbali kufikishwa katika mahakma hiyo kabla ya baade kesi zao kuhamia Mahakama Kuu kwa hatua zaidi za kisheria.
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2013
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 37,638
    Likes Received: 1,251
    Trophy Points: 113
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2013
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,545
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Yetu macho kuona mwisho wa hii tamthilia
     
  4. Passion Lady

    Passion Lady JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2013
    Joined: Nov 17, 2012
    Messages: 8,270
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    bado hawajaimba,wao c watu wa fujo?wakafanye fujo magereza sasa
     
  5. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2013
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,685
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    na bado watahuzunika siku ya hukumu yake! si alijifanya kuipa serikali siku kumi kuachiliwa wafuasi wake leo ajipe mwenyewe saa ishirini na nne kuachiwa!
     
  6. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2013
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,685
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    madhala ya unemployment haya, muda wa kufanya kazi, watu vijana kama hawa, wanenda kukesha mahakamani kumuangalia kiongozi wao chizi!
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2013
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,975
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0
    Hata makanisa huko Zanzibar inabidi yalindwe hivi
     
  8. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2013
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    siku hiyo nzima hawakufanya kazi, wavivu hao ndo maana wanapenda kupewa mpunga wa bure. muda wote huo waliopoteza hapo wangefanya kazi si wangeingiza kipato? au wanategemea chuma ulete kama walivyozoea? acheni uvivu, fanyeni kazi, nendeni shule na pelekeni watoto wenu shule ili wapate akili. mtabaki makopo hadi lini jamani? mbona waislam wenzenu ni wastaarabu tu na wamefanya mengi tu mazuri ya maendeleo ninyi na ponda wenu atawasaidia nini?
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2013
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,861
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 38
    Duh!Shehe Ponda Issa Ponda shavu dodo!jela imekupenda sana!

    Nakuombea maisha malefu huko jela!
     
  10. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2013
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,540
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 48
    Wanampa umaarufu wa bureee...wampe tu dhamana! Kesi ya mil 59 ndio itucost gharama zote hizo za escort na ulinzi kila akija mahakani! Au kuna shinikizo toka 'nje'?
     
  11. Mugaga

    Mugaga JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2013
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 357
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    Wana uhuru wao mkuu,kila mtu ana uhuru wake.Hata kama una chuki si busara kutumia maneno uliyotumia.Mbona watu wakijazana kwenye kesi za wanasiasa wafuasi wao hamuwadhalilishi kwa maneno hayo?

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2013
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 48
    Sio mchezo....
     
  13. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2013
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,246
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Wewe unawashwa na nini wao kwenda? Mbona kesi za kina lulu mlikuwa mnajaa hakuna anaekusemeni?
     
  14. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2013
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,356
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Wewe mwenyewe umesomea wizi na utapeli tu. Ujinga mtupu.
     
  15. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2013
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 3,953
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 63
    Mbuzi Mzee mwandaane agombea uraisi 2015 kupitia CUF; tayari keshakuwa maarufu eti
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2013
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 17,035
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    These Sabean 'Sunni' Satanists wakishirikiana na serikali dhaifu ya Sultan Mangungu wa Bagamoyo wanatumia vibaya kodi yetu wavuja jasho kufanya mazingaombwe yaso tija kwa mustakabali wa taifa. Hivi haya maigizo yatesha lini?
     
  17. Marumia

    Marumia JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2013
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 649
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu mwalimu wetuwa shule ya msingi enzi hizo alitumia msemo huu "Debe tupu haliachi kuvuma" pindi akikuta tunapiga kelele darasani kwa maana kwamba kama kichwani kuna kitu huwezi ukaanza kupiga kelele na kujizungusha bali utatulia kwenye dawati lako na kujisomea... Sasa hawa unaowaona hapa ni madebe matupu ndo maana yanavuma... na hvyo wataendelea kuambulia peupe..
     
  18. Root

    Root JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2013
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 16,570
    Likes Received: 1,478
    Trophy Points: 113
    Tatizo shule wamekataa
     
  19. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2013
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 10,656
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 113
    Hapa mfuasi wa CUF na Ponda anadhibitiwa na wanausalama.

    [​IMG]
     
  20. p

    pilau JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2013
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,505
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    [​IMG]Ili

    .......Ili kuondoa vurugu na kuepuka gharama zisiozokuwa na msingi.....Hii kesi ingesikilizwa mchana na usiku mchana na usiku mfululizo..... achukue mvua zake tupumzike
     
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page