Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shehe akamatwa kwa kuiba Msikitini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MaxShimba, Sep 18, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD]Na Magdalena Mkwama,

    MSHITAKIWA Mohamedi Shehe (20), mkazi wa Buguruni Malapa, amefikishwa katika Mahakama ya Mwanzo Buguruni kujibu mashitaka ya wizi wa amplifaya. Mshitakiwa amesomewa mashitaka na karani Edwin Wandawanda mbele ya Hakimu Adelf Sachore wa Mahakama hiyo.

    Amedai kuwa, mshitakiwa aliingia msikitini na kuiba amplifaya ya mlalamikaji Swalehe Hassan ambaye ni Imamu wa Msikiti wa Vingunguti na huku mshitakiwa naye akiwa ni mtoto wa Imamu wa Msikiti wa Buguruni Madenge.

    Mshitakiwa amekana mashitaka na kesi itatajwa tena Desemba 22, mwaka huu.

    Habari imetoka DL[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...