Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

she needs a doctor advice..

Discussion in 'JF Doctor' started by situmai, Jul 26, 2012.

  1. situmai

    situmai Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    mdogo wangu anawashwa sana ukeni nini itakuwa tatizo??
     
  2. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    ukiambiwa kajinyonge utalalamika?
     
  3. situmai

    situmai Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    kwann unanijibu hv? ww ni binadamu wa kawaida kweli?
     
  4. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    of course nashangaa kama wewe ni binadamu wa kawaida, badala ya kuitafuta hosp ilipo uko hapa unamtafuta Dr JF, pathetic!
     
  5. situmai

    situmai Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    hapa nikushauriana sawa? ofcourse hosp ataenda but kusikiliza mawazo ya watu mbalimbali sio kitu kibaya,2mia common sense ww....
     
  6. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ...pumba zimezidi sasa...usichafue hali ya hewa mkuu....sijapenda :A S thumbs_down:
     
  7. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ndugu nakushauri mwambie aende kwa gynochologist (daktari wa magonjwa ya wanawake) katika hospital yeyote ya uhakika, yeye ndio atajua tatizo ni nini na kumpatia matibabu Inshaallah!
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Kila kitu Gynae jamani? Hizi ni fungus tu, tena hazikawii Kuisha kwa kubadili mtindo aw maisha tu.
    awe ananawa na maji ya uvuguvugu na dettol soap, ajikaushe vizuri. Avae vyupi ambavyo ni pure cotton na vifuliwe na kuanikwa Juani. Usiku awe anapunga upepo.

    Ikiendelea kwa wiki mbili, akaonwe na dr aw kawaida kwanza. Kama Hana discharge, inaweza isiwe tatizo kubwa
     
  9. situmai

    situmai Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    asanteni kwa mchango wenu... peace
     
  10. situmai

    situmai Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    u dnt need 2 b rude to people,i only need different opinion from different people,ve a gud day
     
  11. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    afadhali kingst umewaambia!! Hizi ni case za hospitali za kawaida. Siyo kila ugonjwa unataka specialist! Tatizo mnaanzia kwa wauza maduka ya madawa weeeeee! Mpaka mnakuwa sugu ndo muende hospitali.
     
  12. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    basi JF wakitoe hiki kipengele cha JF DOCTOR maana naona kila anaye uliza swali unamponda na kumwambia aende hosp, basi hakina sababu ya kuwekwa hapa, na kama sababu ipo basi acha ushamba na we uonekana umejibu, wanawake wengine bwana, sijui hupewi dushelele la kutosha na jamaa yako, basi hasira kila mara. acha ubwege
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    pia ashtue shtue naskia muhogo ni dodoki safi sana huko...ukikaa sana bila kudu kunakuwa na matatizo...source sio smile
     
Loading...