Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

She is copying from original

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by chief72, Feb 24, 2012.

  1. c

    chief72 JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakiwa knye chumba cha mtian wa biology moja ya swali liliwataka wachore female reproductive organ,mwanafunz wa kike akaona ya nin afeli wakat ishu anayo,kwa kuwa hakuvaa chu** akanza kuchora huku anaigizia ya kwake,njemba moja iliyokaa desk la pili ikawa inapiga chabo kwa demu ili nayo ichore,kuona ivo yule mdada akabana mapaja kwa kuwa aliona kama anachunguliwa,baada ya kubaniwa,njemba ikagonga dawat kumwita msimamiz,msimamiz alpofika na kuliza kulikon?Jamaa likasemelea...,Sir! She is copying from origin
     
  2. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    mmmh ya wanafunzi waachie walimu
     
  3. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    buha buha buha buha buha! huyo dem dent kiboko!
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    ama kweli......................huyu lazima alikopy na UTTTTEEEEEE!!!!!!!
     
Loading...