Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sharobaro maana yake nini?

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Anko Sam, Apr 25, 2011.

  1. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wana JF, kuna kiswahili kimeingia kipya sifahamu maana yake kwa hakika. Kwenye majarida mbalimbali kila mwandishi analitumia kivyake nimeshindwa kupata maana halisi ya neno: Sharobaro!
     
  2. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maana yake ni binti wa kuvutia !
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    maana yake ni mwanaume kama binti.
     
  4. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,426
    Likes Received: 925
    Trophy Points: 280
    Ewaalaaaah ambaye muda mwingi anautumia kwenye kioo,kwa kushindana na kinadada kwa urembo.
     
  5. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,426
    Likes Received: 925
    Trophy Points: 280
    Ewaalaaaah ambaye muda mwingi anautumia kwenye kioo,kwa kushindana na kinadada kwa urembo.
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa, wakat wanaume wa ukweli muda mwingi wanautumia kutafuta pesa. Hahahaha!.
     
  7. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Brazamen.....bishololo........shola.......bishoo.......etc!
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Sharo baro maana yake KOTA LA NINYA aka T.A.K.O LA NYANI
     
  9. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #9
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hii kitu ilishawahi kuelezwa hapa hapa JF

    Sharobaro: Binti, Msichana, Mwamamwari, Kigori.

    Na kinyume chake ni:

    Barobaro: Mvulana, Kijana wa kiume, shababi.
     
  10. P

    Patrick Nyemela JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 330
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivyo wanaojiita masharobaro maana yake tabia zao ni kama za mabinti? au labda mashoga?
     
  11. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #11
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Labda wamependezwa na ilo jina.

    Ni sawasawa leo hii, ukimwita Mtu mke (Mwanamke) kwa jina la Dame, ataona kama umemzarau, wakati ili neno ni cheo (title), sawa na 'Sir'.
     
  12. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    NDIO MAANA YAKE!Mwanaume kamili atajiitaje SHAROBARO?
     
  13. M

    Msaliti New Member

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaume shombe shombe wenyekupenda kujilemba sn kama mabinti tunaweza tukawaita mashoga japokuwa wanaekeiti.
     
  14. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sharobaro ni utanashati. Hivyo mtanashati anaweza kuwa binti na hata mvulana pia.
     
  15. ChaterMaster

    ChaterMaster JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 931
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    ni mwanamme anaetaman kuwa mwanamke (kigori) na huwa mwisho wao huishia kuwa mashoga!!!


    " ANYONE WHO VOLUNTEER FOR POLITICS SHOULD CONSIDER OTHERS FIRST
    "
     
Loading...