Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sharobaro kijijini

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Jun 23, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sharobaro mmoja alitembelea kijiji kimoja mkoani sumbawanga.Alipokuwa huko aliamua kuvinjari mitaa mbali mbali kijijini hapo.Cha ajabu kila mwanakijiji aliyekutana naye,alimwangalia kwa mshangao huku akisikitika na kisha kuendelea na safari yake.Sharobaro akaamua kumuuliza bibi mmoja;Hey grandma,inakuwaje mi nakatiza mitaa,nimepiga jeans,t-shirt,raba kali na madini yangu shingoni lakini watu wananiangalia halafu wanasikitika,au ndo wananionea wivu? (Bibi akajibu);Mjukuu wangu,hiki kijiji kila mtu ni mchawi,watu wote wanavaa hirizi kujizuia wasionekane uchi,wewe badala ya kuvaa hirizi umevaa cheni na ndo maana kila mtu anakuona uko uchi wa mnyama mpaka wanakusikitikia!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,200
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    ahhhaaaaaaaaaaa
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,122
    Likes Received: 5,315
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo sharabaro kavuliwa nguo ki kimyakimya na kaliwa tigo kikimya ndo maana kila mtu akawa anamsikitikia.
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahaha lol
    Hii kali loohhh
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kumbe kuna mkoa unaitwa sumbawanga mkuu?
     
  6. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    samahani,nilimaanisha mji wa sumbawanga,shukrani kwa kunikumbusha!
     
  7. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Duh dah sumbawanga noma kweli.
     
  8. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha ha!!
     
  9. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Sumbawanga ni noma kuna jamaa alienda kutoka DSM akaingia kilabuni na ndugu yake wakawa wanakunywa pombe. Yule mgeni ikawa kila dakika anaenda kujisaidia chooni mpk akachoka akipiga funda moja tu la pombe anaenda kukojoa.

    Baada ya muda mwenyeji wake akawafuata wataalam kuuliza kulikoni mgeni wake anakojoa hovyo akaambiwa pale kijijini kama mtu katoka mjini inabidi awanunulie watu pombe sasa kwa kuwa alikuwa hajafanya hivyo wataalam pale kilabuni walikuwa wanamtupia mkojo wao kwa njia za kienyeji anaenda kukojoa badala yao. Jamaa baadae akawanunulia pombe kilabu kizima ndio mkojo ukakata
     
  10. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ahahaaaah!
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Ni nomaaaaaaaaaa.............
     
  12. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Taratibu jamani wengine tuna wachumba huko. Mtatuogopesha namna hii.
     
  13. super s

    super s Member

    #13
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maskini Sharobaro anajua anaosha kishezi kumbe anachoreka LOL!!!!!
     
  14. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duuuh hii kali........
     
  15. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hivi wanawake wa sumbawanga nao wachawi?nisije nikaoa witch doctor
     
  16. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    usihofu mkuu,we nenda kajitwalie kifaa!
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,623
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    Kumbe una mchumba huku, karibu sana Jaluo usihofu huu ni utani tu!
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,623
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaah!!! Nyie watu mnaongea vitu ambavyo havipo, huku ni amani tu!
     
  19. b

    bigbumper Member

    #19
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah ninoumah man sipati picha uaribu pande izo
     
  20. J

    Jamsuldash Member

    #20
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Yaani huko kuwa mchawi ni moja ya mahitaji muhimu ya binadamu kabla ya malazi, mavazi na chakula. Usipokuwa mchawi unaitwa masikini. . . .
     
Loading...