Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sharo MILIONEA apata AJALI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Jan 5, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,124
    Likes Received: 5,683
    Trophy Points: 280
    [h=2] Sharo MILIONEA apata AJALI[/h] Posted: 5th January 2012 by MillardAyo in Uncategorized
    3
    [​IMG]Sharo Milionea

    Msanii/Muigizaji/Mchekeshaji SHARO MILIONEA amepata ajali mbaya ya bus leo saa mbili na nusu Asubuh Mikese, Morogoro.
    bus hilo la TAQWA likitokea BURUNDI kuja DAR ES SALAAM, limepinduka mara kadhaa wakati likilikwepa lori lililokua linajaribu kulipita lori jingine bila, yani lilikua linaOVERTAKE bila kujua kulikua na bus linakuja.
    Sharo MILIONEA alikua amekaa kwenye siti ya mbele kabisa kwa hiyo aliiona ajali yote, japo anasema hana uhakika kama kuna yoyote amepoteza maisha, abiria wengi wameumia vichwani, miguuni na mikononi, majeraha ambayo wameyapata kutokana na vioo kupasuka na misuguano mingine wakati gari linapinduka.
    baada ya ajali, imebidi abiria wengine waishie Morogoro kwa ajili ya kupata matibabu, lakini SHARO MILIONEA na wengine, wameendelea na safari na sasa wako njiani wanakuja DAR ES SALAAM, ambapo abiria wengi wamepoteza mizigo, na Sharo kapoteza simu tu.
    kwa sasa Sharo anaendelea vizuri japo sio sana kwa sababu anasikia maumivu mwilini, na akifika DAR atakwenda Hospitali kuchek.
    download (22).jpg
     
  2. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,813
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    pole meen pole yap pole meeen ungepanda pipa meen
     
  3. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Pole sana
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Du pole sana men uskonde utapona men vp shilole kakupia cm ya pole men pole sana men
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    pole yake. sasa hivi ajali zimekuwa nyingi

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    Mia
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    [​IMG][​IMG]
    mia
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,124
    Likes Received: 5,683
    Trophy Points: 280
    hii nayo ajali au umeamua kumuuzisha jamaa nyago
     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    we angalia hata taarifa yenyewe imekuja kwa njia ya kumuuuza jamaa...
     
  9. N

    Njingo Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoia nikae mbele niwai shoo men.si unajua yaani oooh mama.ajali hainakinga rudi tanga kapumue men au kama vipi parisi.kwaiyo men plasta umebandika ileile au zimeongezeka.pole sana baab.pole baab.
     
  10. N

    Njingo Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoia nikae mbele niwai shoo men.si unajua yaani oooh mama.ajali hainakinga rudi tanga kapumue men au kama vipi parisi.kwaiyo men plasta umebandika ileile au zimeongezeka.pole sana baab.pole baab.
     
  11. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Muundo wa aina hii wa bus hili unajulikana vipi kitaalamu? na una faida na hasara gani?
     
  12. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pona haraka njoo nioe jamani au niambie nije mm nikuoe jamani ..........i love uuuuuuuuuuuuuuuuuuu
    index.jpg
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,701
    Likes Received: 4,420
    Trophy Points: 280
    Duh kumbe ni basi zima (including other abiria) nilidhani alilikodisha hilo basi peke yake!!!! Haya poleni wote
     
  14. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kaumia mai love wangu jamani na hapa ndio tulikua tunamuaga ili afanye iyo safari yake jamani loh! mie huyo niliyekumbatiwa hapo ........uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii i love uuuuuuuuuuuuuuuu
    index6.jpg
     
  15. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hua anabadilishaga kila siku ww vipi..............
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Jan 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,963
    Trophy Points: 280
    I like this Sharo Milionea guy.

    Ila hizi ajali hizi....haya ngoja nibaki nayo moyoni tu yale nnayotaka kusema!
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Majeruhi wote nawapa pole Mungu akapate kuwaponya warudi kwenye harakati zakuikomboa nchi yetu
     
  18. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    acha kunichafulia mume mtarajiwa jina ww....................i love u meeeeeeeeeeen kwanza nipen contact zake nitupe nanga
    imagesq.jpg
     
  19. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    asante kuni laikia sharo wangu ................vp mkuu una contact zake unipe nimsomeshe mistar inaweza kua bahati yangu who knowz
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Jan 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,963
    Trophy Points: 280
    Umemzimikia kihivyo?
     
Loading...