Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sharjah...Nchi Ya Waungwana!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Boflo, Aug 18, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jemeni mnaijua Sharjah? Kwa sasa nipo hapa, Sasa hivi nimejua kwa nini Michael Jackson alipotua Bongo aliziba pua, He wa right!...right indeed!!
    uaepic1_26072010.jpg
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    wasalimie sana hapo sharjah
     
  3. D

    Dick JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sharjar ndo kitu gani Boflo?
     
  4. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    salaam zimefika bibie
     
  5. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2010
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Sharjah ni mji uliopo katika inchi ya united arab of Emerates.
     
  6. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sasa wewe utazibwa nini hapo kama michael wako aliziba pua bongo?
     
  7. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #7
    Aug 19, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kuziba pua kwa MJ haikumaanisha kuwa Bongo inanuka, inawezekana yeye mwenyewe ndiye alikuwa na matatizo, labda alikua anasumbuliwa na flu, so ilikuwa ni kwa faida ya wale alio ongozana nao.
     
  8. B

    Bobby JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mkuu Mahmoud, Sharjah si mji bali ni one of the 5 Emirates zinazoform United Arab Emirates (UAE). Wasijewakakushitaki wenyewe kwa kuwashusha hadhi mkuu.
     
  9. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,002
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Mbona sioni kitu chochote cha kuonyesha kwamba Sharja ni nchi ya waungwana? Nimeona tu picha ya majengo marefu iliyopigwa usiku. Hata hapa Dar unaweza ukapata muonekano wa aina hiyo ukiwa na photographer mzuri. Bado sioni uungwana wowote kwenye picha hiyo nikizingatia kuwa uungwana ni wa watu na sio majengo.
     
  10. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    sharjah ni ka eneo kadogo jusini mwa dubai ila kuna mfalme wake pale kama ilivyo qatar, saud arabia nk
     
  11. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    jiji zima la sharjah nalo linanuka oil tupu, japo umtuwekea kapicha kamoja ka moja ya maeneo yake
    huko kama shughuri zake za kiuchumi kama ni dar, basi gerezani na tabata dampo
     
  12. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hawezi kushitakiwa kwasababu hata hapa kwetu kule kaskazini kuna sehemu ukitia mguu tu unaambiwa unaingia falme za kiarabu.....so what is new??????...au kwa kuwa wao ni waarabu na sisi ni......
     
  13. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umeamua kuwafuata huku huku boflo sasa si utarudi ukiwa urojo?
     
  14. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    nayeye akirudi sisi lazima tutaziba pua pia,maana watkoroga hilo biriyani lake la bata analotulingishia,boflo tartiiibu bana usituletee harufu hapa.:welcome:
     
  15. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 790
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Yes. Suala la harufu linataka uangalifu sana. Unaweza wewe ukawa ndiyo unanuka bila kujijua
     
  16. M

    Mutu JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pua ile ilikuwa inadondoka muda wowote
     
Loading...