Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sharing is Caring

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by UncleUber, Feb 21, 2012.

  1. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mimi sioni kwanini nikatae kumsaidia mtu ambae anahitaji msaada kwa kitu nnachokijua au ambacho kiko ndani ya uwezo wangu. Mtu anaandika anauza program ya kuconvert video to mp3 is that fair? Wakati zimejaa kwny net tena free. The most expensive software ninayo ni adobe cs5 extended inauzwa more than 6000usd , na fifa12 reloaded, nimezipata bure kwa nini niuze? Au mtu unajua kitu lakini mgumu kuwafundisha wenzake mpaka apewe hela. Duh? Hela huja baadae guys. Kuweni na spirit ya kushare
     
  2. atrash

    atrash Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    trueeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee kweliiiiiiiiiiiiiiiiiiiii wapo wenye tabia hiyo wanawaita wenzao wapenda vya bure mpo???????????????????? chukueni hiyoooooooooo unajua kwanini anasema wapenda vya bure sababu anasikia uchungu kwa anacho kitoa anakitoa bure na mpaka ukimuona amekitoa ujue amekaanacho mpaka amechoka hana pa kukitumpia ndio anatuletea huku kwenye hili Recycle Bin letu la wapenda vya bure tuje tulimalizie huku
     
  3. F

    Fahari MJ JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sioni tatizo kuuza lakini tatizo linakuja pale muuzai anapokuwa si mkweli au anaficha ukweli.

    Mfano wengine tunapata pesa ya vocha kwa kusiatall kwa end user Pirated window ya OS kwa buku 5000 au 10,000 lol

    Lakini cha muhimu unamwambia kabisa mtu kuwa window hii au software ni ya mazabe kama ana ujuzi na muda na network anaweza kuipata mwenyewe sehemu fulani . Anajua kabisa unamtoza hela ile wa muda wako .

    Sasa kuna wengine kama hawa
    Huyu anazua CD ya kuchakacua ya window 7 anawadangnay watu ni genuine

    Huyu anasema wana traiining DVD utadahni yeye ndio kazitayarisha akiulizwa za subject gani hataki kutaja ili watu wasijue au kuzipata kule alikozipata yeye bure . Traniing za kitu chochote ndio nini......
     
  4. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kibongo bongo wengi tunajua kununua ni ishu, especialy vitu kama softwares, mara nying ni makampuni na mashirika makubwa ndo hununua vitu ivyo, ila kwa sisi ni mwendo wa kudownload pirated softwares bureee, afu mtu atataka akuuzie, sijui ndo kuganga njaa ama nini? Watu wengine wanauza hata nyimbo za mp3 za bongoflava ambazo wanadownload free. Uo ni ulavi uliopitiliza
     
  5. Third Eye

    Third Eye JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    KWeli inabore sana, kwanza ukitazama karibu wote hapa tunatumia operating system fake unless iwe imekuja na kompyuta bure, na kuhusu huyo anayeuza program ya kukonvet video ni new in this industry, angekuwa kawah hata kutumia torrents angejua bila watu ku seed duniani kusingekuwa na torrent, so kama vipi tumpotezee tu.
     
  6. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nyc post mtoto six, lakini Kila mtu anakula kwa ujuzi wake. offcz sharing is the best way and it enhances relationship. but fikiria ulipokitoa wewe, wewe umekitoa bure? u do pay for internet bandwidth, ryt? i mean no body especially watu wanaosoma vyuoni wana geneiune softwares. Even some companies use pirated copy version of softwares, i have seen it with my own eyes.

    Example. May be Alex studied IT and juma Studies Account. offcz these are friends, juma gets money by doing calculation kwenye ofisi while he is not yet employed. Alex is not employed, he stays @home but he has pirated copy softwares? so what should he do? give it for free? or sell??


    OR YOU CAN GIVE IT FOR FREE UNLESS
    1. HE IS A RELATIVE
    2. VERY CLOSE FRIEND
    3.PROVIDING DOWNLOAD LINKS FOR THE STUFFS, SO THAT THEY CAN DOWNLOAD ON THEIR OWN
     
  7. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    IT IS ONLY BECAUSE TECHNOLOGY INAKUWA SAANA EACH AND EVERYDAY, BUT NOT ALL PEOPLE KNOW ABOUT TECHNOLOGY AND DOWNLOADING. tRUST ME, eLIMU INA MATTER HAPA
     
  8. F

    Fahari MJ JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuuza ni suaa moja na kuwa honest ni suala lingine. Mimi nauza sana lakii sidanganyai . Nikimtoza mtu hela anajua nimemtoza sababu ya muda wangu labda sababu na yeye hana utaalmu. Sio kwamba nimemumuuzia kitu genuine.

    Sasa mtu anamuwekea mtu OS ya window 7 ya mazabe bila kumumbia ukweli tena kwa mbwemwe kuwa ni origianl. baada ya muda end user una update anapata message. You are a victim of Pirated OS..... hapa JF tueshaona hizo.

    Mwambie user ukweli ili hata akipata tatizo arudi kwako. Sio User ajue ukweli wa mtu mwingine akuone msanii....
     
  9. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    offcz man ur ryt!! i did not mean lying to users!!
     
  10. mkwatis

    mkwatis JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2008
    Messages: 210
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Muuzaji na mnunuaji wana makubaliano is not a crime!,Ila sasa ntakaposema nakuuzia corolla e100 nikakupa bajaj ni kosa,hivyo kama nakuuzia cracked soft badili ya geniune ni kosa pia kwani sitopata updates,online support etc,hawa wanacrack software wana maana zao ktk biashara zao either ugomvi wa kibiashara etc....BUT MAIN THING HERE NI IGNORANCE NA UVIVU WA KUSOMA

    ADVISE KUWEKA EXCHANGE PART IN ORDER TO EXCHANGE SOFTS!FOR CRACKERS ETC
     
Loading...