Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sharia Mpya Imeanza Kutumika

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ELNIN0, May 19, 2010.

  1. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Sharia Mpya.JPG


    Wakuu hii ni sharia mpya - imeshaanza tumika mikoani na kwenye wilaya zetu, ningependa na hapa jijini ianze kutumika hasa kwenye mahoteli na nyumba zote za kulala wageni (Gesti)
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    May 19, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hivi inawezekana kubeba cheti cha ndoa kila mahali, au kuwa na mke/mume kila unapoenda!
     
  3. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Usitafute visingizio katavi, nenda toa copy tano sita hivi then fanya uhakiki baada ya hapo tembea na copies unaposafiri - original tunza nyumbani.
     
Loading...