Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shared phone ya VODACOM kwishnei

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Oloronyo, Jun 16, 2009.

  1. Oloronyo

    Oloronyo Member

    #1
    Jun 16, 2009
    Joined: Mar 29, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ile kampuni iliyoingia kwa mbwembwe ya Shared phone imeangukia pua. Makao makuu ya kampuni hiyo yaliyopo Namanga yamefungwa na Bw.Rupia amefungua kampuni yake ya Real investment. mwenye taarifa atujuze.
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Mmiliki wake Roddy ni oppurtunist tu alikuwa Uganda akapiga utapeli kama ule...amekuja hapa amepiga hela fasta akauza kampuni...ila bado anakula commision yake wajua mkatana kitu kingine...anatanua tu na dada zetu nasikia bingwa wa 3some"anatanua ma casino tu....maana kila mwezi anakula ongoing comision yake kwa connection alizofanya.....mpo?ila ingekuwa ngozi nyeusi hata hy deal aingepewa.....jamaa aliweka kama 10m tuu sasa anavuna zaidi ya deci.....duu sijui tutaamka lini sisi ngozzi nyeusi,au tutaaminiwa lini jamani......nimewahi fanya kazi ya freelance kutafuta wateja wa onecell na sharedphone....hata one cell mtindo huo huo....
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Mmiliki wake Roddy ni oppurtunist tu alikuwa Uganda akapiga utapeli kama ule...amekuja hapa amepiga hela fasta akauza kampuni...ila bado anakula commision yake wajua mkatana kitu kingine...anatanua tu na dada zetu nasikia bingwa wa 3some"anatanua ma casino tu....maana kila mwezi anakula ongoing comision yake kwa connection alizofanya.....mpo?ila ingekuwa ngozi nyeusi hata hy deal aingepewa.....jamaa aliweka kama 10m tuu sasa anavuna zaidi ya deci.....duu sijui tutaamka lini sisi ngozzi nyeusi,au tutaaminiwa lini jamani......nimewahi fanya kazi ya freelance kutafuta wateja wa onecell na sharedphone....hata one cell mtindo huo huo....onecell boss anna nyimbo kiboko alitembeana wakurugenzi wote 3 wa south waliokuja kuwekeza onecell....akawaweka kiganjani akauaa kampuni anakula commisionm zake mjini hapa alaaa.....
     
  4. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2009
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mimi nilijiunga na biahsara ya one cell ni bure kabisa tena baada ya kila mtandao kuanzisha promotion za bei nafuu wateja wa onecell hamna tena.
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    kamanda umenichekesha!, una hasira sana! Hizi biashara za simu sio rahisi now maana tigo imekuwa cheap sana.
     
Loading...