Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sharabaro afa kwa mabomu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Dr wa ukweli, Mar 2, 2011.

  1. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Masikini sharabaro afa kwa mabomu huko gongo la mboto......mabomu yalipoanza alisikika akisema "hey mamen siwezi kukimbia bila kuoga" ......knye kuokoa wakakuta vipande vya mkono vimeshokilia kopo la shampoo na scrab.:wink2:
     
  2. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ahahahahaha.lol
     
  3. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umenikumbusha nikapate lunch nisije kufa na njaa kwa kuvunja mbavu, i love this
     
  4. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Masikini sharabaro (shallow bottle) afa kwa mabomu huko gongo la mboto......mabomu yalipoanza alisikika akisema "hey mamen siwezi kukimbia bila kuoga" ......kwenye kuokoa wakakuta vipande vya mkono vimeshokilia kopo la shampoo na scrab.
     
  5. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    that is so original, short and current...imenichekesha
     
  6. H

    Hute JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    sharobaro ndio nini?mbona hueleweki? kiswahili kinakua kila siku jamani?
     
Loading...