Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shangwe kutimiza post 200 leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sipo, Jul 1, 2009.

  1. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani leo nafurahia kutimiza post 200 kwenye michango mbalimbali ninayochangia ndani ya jamvi. Najua kuna wengi wana post maelfu lakini hawajafanya jambo kama hili, naamini hii ya kwangu itachukuliwa kama utashi wangu binafsi husiomuathiri mtu yeyote. Tafadhali tufurahi kwa pamoja ikiwa ni pamoja na kupeana ushauri nini cha kufanya ili kuendelea kuwa na michango yenye tija kwa mtu mmoja mmoja na jamii kwa ujumla.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hehehe hongera sana mkuu Sipo ila kaza buti kazana mkuu usife moyo.
     
  3. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    acha kutuchekesha mkuu.
     
  4. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    SIPO,
    1. Tuko pamoja.
    2. Hongera sana mkuu.
    3. Wanaoongoza kwa post hadi sasa ni:-

    Mzee Mwanakijiji
    Nyani Ngabu
    Bubu Ataka Kusema
    Field Marshall ES
    Mkandara
    Kati ya hawa, wako wa kuheshimiwa sana.
    4. Katika post zako 200, asilimia 9 umezianzisha mwenyewe,
    5. Katika ulizozianzisha mwenyewe, asilimia 39 ziko kwenye
    Mapenzi,mahusiano.
    6. Ushauri:- Jitahidi usielemee mawazo yako kwenye fani moja.
    7. Usitishwe na wana Jamii wenye post nyingi kwani kunapost nyingine ni
    za malumbano na kukashifiana.Uchafu mtupu.Bora post chache zenye
    nidhamu.
    MWISHO: Hongera tena SIPO.
     
  5. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana bwana Makyao, kwa ushauri wako, i will put it into practice man. Ila eneo la Mahusiano na mapenzi kwa kuwa ni eneo ambalo lina madhara makubwa sana kwenye jamii yetu. Halafu kimsingi nawaheshimu san hao wadau hapo juu Ngabu, Mwanakijiji, Mkandara, Field Marshall na wengine wengi, kwa michango yao yenye tija. thanks in advance Exaud
     
  6. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naam Bwana Josm, nimekuongezea siku za kuishi kwa kucheka
     
  7. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Congrats Sipo.
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Mkuu FIDEL80 avatar yako inaniogopesha mimi...
     
  9. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hongera sana
     
  10. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thanks Nasolwa, we are together
     
  11. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thanks Mwanafalsafa1, together we can change our life and others too. Big up to you too my Senior
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nashauri pia pongezi ziwe zinatolewa kutokana na uzito wa hoja katika michango. Hivi, credits na rep power vinapatikanaje?
     
  13. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naam Fidel80, nashukuru sana, kwa pamoja tutaweka mwelekeo mzuri wa maisha yetu na jamii nzima
     
  14. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Invisible and Lazy Dog thanks in advance my Seniors, you are the one changed my mind and join JF as contributer rather being a reader only as i have done for the past one and half year. We are together until there sustainable change in the society
     
  15. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mziwanda umetoa ushauri mzuri sana, binafsi sitilii shaka uzito wa hoja zangu but this varies from one person to another. Hoja nzuri kwa Kibunango inaweza kumchefua Nyamayao. Thats why we tend to differ in sex, proffesional, age, height, weight etc, etc.
     
  16. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa na Shangwe siku niliyotimiza post 200 lakini leo nina furaha kufikisha posts hizo hapo. Namshukuru Mungu kwanza kwa wakati wote niliokuwa hapa, nimejifunza mengi sana hapa JF kwenye nyanja zote na nimepanua uelewa wangu kwa kiasi kikubwa sana hasa katika kusoma mambo na kuyajadili kwa mtazamo tofauti. Nimebadilika pia jinsi ya kuhandle watu wanaoboa na wanaofurahisha, kuchuja ushauri unaotolewa na watu mbali mbali na ili uweze kuwa na faida kwangu, familia yangu na na jamii kwa ujumla. Kusema kweli JF ni zaidi ya shule kwani kuna kila kitu ambacho mtu anahitaji ili awe mtu.
    NB: Sijawahi kuwa na lengo la kuwa na posts nyingi sana hili nishangilie na lengo langu siku zote limekuwa kubadlishana mawazo na kushauriana pale ninapoweza. Nawshukuru nyote kwa ushirikiano na juhudi mnazozionyesha wana JF katika kuijbadlisha jamii. Ila shukrani za pekee ziwaendee marafiki zangu wote ndani ya JF na wale ambao tumekoseana hapa ndio mahali pa kuwaombea radhi, am very sorry
     
  17. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hongera sana.
     
  18. M

    Msindima JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hongera sana Sipo
     
  19. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hongera sipo post 1000 lazima kichwa kitakuwa kimechemka kiasi, post zako ni constructive na challenging keep it up, tutakupa ushirikiano ufikishe 3000 very soon
     
  20. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nashukuru Zion. Tuko pamoja for the same purpose of building the society. Keep it up too
     
Loading...